31.07.2026 13:00 World Friendly Club Matches 2026 (Possible Format Change)

ADO Den Haag - Asteras Tripolis Predictions at Betting Tips

Ang ADO Den Haag versus Asteras Tripolis ay magaganap sa 13:00 sa 31.07.2026.

ADO Den Haag
ADO Den Haag
Asteras Tripolis
Asteras Tripolis

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest ADO Den Haag vs Asteras Tripolis betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "ADO Den Haag" na may odds na -161 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 1.5, 1st Half
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Draw Away
ADO Den Haag
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa ADO Den Haag - Asteras Tripolis batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si AlgeriaDz2019 (nasa 124 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 6.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa ADO Den Haag (-161) sa Home Draw Away bet. Si Papadenis, sa kabilang banda (nasa 1999 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +116 para sa Over (Over/Under 1.5, 1st Half) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 11.6.

AlgeriaDz2019
AlgeriaDz2019
Rank: 124/2052
Profit: 42.65
Home Draw Away
-161 for ADO Den Haag
10/10
Estimated profit 6.20
Papadenis
Papadenis
Rank: 1999/2052
Profit: -210.48
Over/Under 1.5, 1st Half
+116 for Over
10/10
Estimated profit 11.60

JohnnyBet Betting Tips para sa ADO Den Haag - Asteras Tripolis batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si AlgeriaDz2019 (na may 1.16% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 6.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa ADO Den Haag (-161) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si Papadenis na may -5.11% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (+116) sa Over/Under 1.5, 1st Half. Ang tinatayang kita ay 11.6.

AlgeriaDz2019
AlgeriaDz2019
Rank: 632/2052
Yield: 1.16%
Home Draw Away
-161 for ADO Den Haag
10/10
Estimated profit 6.20
Papadenis
Papadenis
Rank: 926/2052
Yield: -5.11%
Over/Under 1.5, 1st Half
+116 for Over
10/10
Estimated profit 11.60

JohnnyBet Betting Tips para sa ADO Den Haag - Asteras Tripolis mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Papadenis, na may ODI parameter na 50.26 stakes 10 sa odds ng +116 para sa Over sa Over/Under 1.5, 1st Half market. Pwedeng makakuha ng 11.6 profit. AlgeriaDz2019 (ODI: -20.5) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 6.2 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa ADO Den Haag (-161) sa Home Draw Away bet.

Papadenis
Papadenis
Rank: 98/2052
ODI: 50.26
Over/Under 1.5, 1st Half
+116 for Over
10/10
Estimated profit 11.60
AlgeriaDz2019
AlgeriaDz2019
Rank: 2115/2052
ODI: -20.5
Home Draw Away
-161 for ADO Den Haag
10/10
Estimated profit 6.20

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa ADO Den Haag vs Asteras Tripolis

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa ADO Den Haag vs Asteras Tripolis? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa ADO Den Haag sa Home Draw Away market, na may odds na -161, na may stake na 10, mula kay AlgeriaDz2019. Ang taya sa Over (+116) sa Over/Under 1.5, 1st Half market na may stake na 10 mula kay Papadenis ay isa pang paborito ng AI.

Home Draw Away
-161 for ADO Den Haag
10/10
Estimated profit 6.20
Over/Under 1.5, 1st Half
+116 for Over
10/10
Estimated profit 11.60

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng ADO Den Haag laban sa Asteras Tripolis. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa ADO Den Haag (odds of -161). Habang ang Asteras Tripolis (+390) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+304).

1 100%
X 0%
2 0%

ADO Den Haag vs Asteras Tripolis Betting Tips

Tip 1:
Odds -161 para sa ADO Den Haag (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds +116 para sa Over (Over/Under 1.5, 1st Half)
Maglaro nang responsable 18+