Kasalukuyang nagaganap
01.08.2026 07:57 Spain ITF W100 Maspalomas Gran Canaria 2026

Berfu Sengis - Francesca Curmi Predictions at Betting Tips

Ang Berfu Sengis versus Francesca Curmi ay magaganap sa 07:57 sa 01.08.2026.

Berfu Sengis
Francesca Curmi

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Berfu Sengis vs Francesca Curmi betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Francesca Curmi" na may odds na -125 galing sa 2 mula sa 3 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Francesca Curmi
67%
2 sa 3 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Berfu Sengis - Francesca Curmi batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si maer20 (nasa 1 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 10.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Berfu Sengis (+105) sa Home Away bet.

maer20
maer20
Rank: 1/459
Profit: 0.0
Home Away
+105 for Berfu Sengis
10/10
Estimated profit 10.50
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Berfu Sengis - Francesca Curmi batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si maer20 (na may 0.0% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 10.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Berfu Sengis (+105) sa Home Away market.

maer20
maer20
Rank: 1/459
Yield: 0.0%
Home Away
+105 for Berfu Sengis
10/10
Estimated profit 10.50
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Berfu Sengis - Francesca Curmi mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! maer20, na may ODI parameter na 0.0 stakes 10 sa odds ng +105 para sa Berfu Sengis sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 10.5 profit.

maer20
maer20
Rank: 1/459
ODI: 0.0
Home Away
+105 for Berfu Sengis
10/10
Estimated profit 10.50
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Berfu Sengis vs Francesca Curmi

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Berfu Sengis vs Francesca Curmi? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Berfu Sengis sa Home Away market, na may odds na +105, na may stake na 10, mula kay maer20. Ang taya sa Francesca Curmi (-125) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay MABS ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Francesca Curmi sa Home Away market, kung saan si Quqi ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -125.

Home Away
+105 for Berfu Sengis
10/10
Estimated profit 10.50
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00
Home Away
-125 for Francesca Curmi
10/10
Estimated profit 8.00

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Berfu Sengis laban sa Francesca Curmi. Ang top prediction, na may 67% ng mga boto ay isang panalo para sa Francesca Curmi (odds of -125). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Berfu Sengis (+105) ay nakakuha ng 33% ng mga boto.

1 33%
2 67%

Berfu Sengis vs Francesca Curmi Betting Tips

Tip 1:
Odds +105 para sa Berfu Sengis (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+