23.10.2026 14:04 • Sweden • Svenska Basketligan 2026/2027

Boras Basket - Norrkoping Dolphins Predictions at Betting Tips

Ang Boras Basket versus Norrkoping Dolphins ay magaganap sa 14:04 sa 23.10.2026.

Boras Basket
—
Norrkoping Dolphins

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Boras Basket vs Norrkoping Dolphins betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Norrkoping Dolphins" na may odds na -159 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Norrkoping Dolphins
50%
1 sa 2 na tipsters
Over/Under 175.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Boras Basket - Norrkoping Dolphins batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Gsoko (nasa 1274 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 12.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Boras Basket (+124) sa Home Away bet. Si Antonhundballl, sa kabilang banda (nasa 2053 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -159 para sa Norrkoping Dolphins (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 6.3. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (2060 ngayong season), si faro2013 ay tinatayang makakakuha ng 6.7 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa -149 para sa Over sa Over/Under 175.5 market.

Gsoko
Rank: 1274/1961
Profit: -36.12
Home Away
+124 for Boras Basket
10/10
Estimated profit 12.40
Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 2053/1961
Profit: -2633.44
Home Away
-159 for Norrkoping Dolphins
10/10
Estimated profit 6.30
faro2013
faro2013
Rank: 2060/1961
Profit: -3981.14
Over/Under 175.5
-149 for Over
10/10
Estimated profit 6.70

JohnnyBet Betting Tips para sa Boras Basket - Norrkoping Dolphins batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si faro2013 (na may -4.01% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 6.7 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-149) sa Over/Under 175.5 market. Pagkatapos, narito si Antonhundballl na may -7.42% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Norrkoping Dolphins (-159) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 6.3. Si Gsoko (-8.08% yield) ay pumili ng +124 para sa Boras Basket sa Home Away market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 12.4 na kita kung tama.

faro2013
faro2013
Rank: 918/1961
Yield: -4.01%
Over/Under 175.5
-149 for Over
10/10
Estimated profit 6.70
Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 1151/1961
Yield: -7.42%
Home Away
-159 for Norrkoping Dolphins
10/10
Estimated profit 6.30
Gsoko
Rank: 1181/1961
Yield: -8.08%
Home Away
+124 for Boras Basket
10/10
Estimated profit 12.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Boras Basket - Norrkoping Dolphins mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Antonhundballl, na may ODI parameter na 2446.99 stakes 10 sa odds ng -159 para sa Norrkoping Dolphins sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 6.3 profit. Gsoko (ODI: -3.19) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 12.4 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Boras Basket (+124) sa Home Away bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -1664.6), si faro2013, ay pumili ng Over/Under 175.5 market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na -149 para sa Over, na tinatayang kikita ng 6.7.

Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 3/1961
ODI: 2446.99
Home Away
-159 for Norrkoping Dolphins
10/10
Estimated profit 6.30
Gsoko
Rank: 1661/1961
ODI: -3.19
Home Away
+124 for Boras Basket
10/10
Estimated profit 12.40
faro2013
faro2013
Rank: 2050/1961
ODI: -1664.6
Over/Under 175.5
-149 for Over
10/10
Estimated profit 6.70

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Boras Basket vs Norrkoping Dolphins

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Boras Basket vs Norrkoping Dolphins? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Norrkoping Dolphins sa Home Away market, na may odds na -159, na may stake na 10, mula kay Antonhundballl. Ang taya sa Boras Basket (+124) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay Gsoko ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Over sa Over/Under 175.5 market, kung saan si faro2013 ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -149.

Home Away
-159 for Norrkoping Dolphins
10/10
Estimated profit 6.30
Home Away
+124 for Boras Basket
10/10
Estimated profit 12.40
Over/Under 175.5
-149 for Over
10/10
Estimated profit 6.70

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Boras Basket laban sa Norrkoping Dolphins. Ang top prediction, na may 50% ng mga boto ay isang panalo para sa Norrkoping Dolphins (odds of -159). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Boras Basket (+124) ay nakakuha ng 50% ng mga boto.

1 50%
2 50%

Boras Basket vs Norrkoping Dolphins Betting Tips

Tip 1:
Odds +124 para sa Boras Basket (Home Away)
Tip 2:
Odds -149 para sa Over (Over/Under 175.5)
Maglaro nang responsable 18+