26.09.2026 12:30 • Spain • LaLiga 2 2026/2027

Celta Fortuna - CE Sabadell Predictions at Betting Tips

Ang Celta Fortuna versus CE Sabadell ay magaganap sa 12:30 sa 26.09.2026.

 Celta Fortuna
Celta Fortuna
—
CE Sabadell
CE Sabadell

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Celta Fortuna vs CE Sabadell betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Celta Fortuna" na may odds na +204 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Celta Fortuna
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Celta Fortuna - CE Sabadell batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Wilhelmine (nasa 1768 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 16.32 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Celta Fortuna (+204) sa Home Draw Away bet.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1768/1671
Profit: -6708.04
Home Draw Away
+204 for Celta Fortuna
8/10
Estimated profit 16.32

JohnnyBet Betting Tips para sa Celta Fortuna - CE Sabadell batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Wilhelmine (na may -6.83% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 16.32 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Celta Fortuna (+204) sa Home Draw Away market.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 954/1671
Yield: -6.83%
Home Draw Away
+204 for Celta Fortuna
8/10
Estimated profit 16.32

JohnnyBet Betting Tips para sa Celta Fortuna - CE Sabadell mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Wilhelmine, na may ODI parameter na -9162.97 stakes 8 sa odds ng +204 para sa Celta Fortuna sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 16.32 profit.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1766/1671
ODI: -9162.97
Home Draw Away
+204 for Celta Fortuna
8/10
Estimated profit 16.32

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Celta Fortuna vs CE Sabadell

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Celta Fortuna vs CE Sabadell? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Celta Fortuna sa Home Draw Away market, na may odds na +204, na may stake na 8, mula kay Wilhelmine.

Home Draw Away
+204 for Celta Fortuna
8/10
Estimated profit 16.32

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Celta Fortuna laban sa CE Sabadell. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Celta Fortuna (odds of +204). Habang ang CE Sabadell (+135) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+223).

1 100%
X 0%
2 0%

Celta Fortuna vs CE Sabadell Betting Tips

Tip 1:
Odds +204 para sa Celta Fortuna (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+