29.09.2026 14:45 Europe Nations League 2026/2027

Republika ng Tsek - England Predictions at Betting Tips

Ang Republika ng Tsek versus England ay magaganap sa 14:45 sa 29.09.2026.

Czech Republic
Republika ng Tsek
England
England

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Republika ng Tsek vs England betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Asian Handicap (1)" at ang predicted result na "England (-1), money back on draw" na may odds na -147 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 2.75
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Asian Handicap (1)
England (-1), money back on draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Republika ng Tsek - England batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Gringo75 (nasa 1265 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 5.44 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa England (-1), money back on draw (-147) sa Asian Handicap (1) bet.

Gringo75
Rank: 1265/1648
Profit: -80.51
Asian Handicap (1)
-147 for England (-1), money back on draw
8/10
Estimated profit 5.44
Gringo75
Rank: 1265/1648
Profit: -80.51
Over/Under 2.75
-114 for Over
8/10
Estimated profit 7.04

JohnnyBet Betting Tips para sa Republika ng Tsek - England batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Gringo75 (na may -7.48% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 5.44 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa England (-1), money back on draw (-147) sa Asian Handicap (1) market.

Gringo75
Rank: 973/1648
Yield: -7.48%
Asian Handicap (1)
-147 for England (-1), money back on draw
8/10
Estimated profit 5.44
Gringo75
Rank: 973/1648
Yield: -7.48%
Over/Under 2.75
-114 for Over
8/10
Estimated profit 7.04

JohnnyBet Betting Tips para sa Republika ng Tsek - England mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Gringo75, na may ODI parameter na -14.39 stakes 8 sa odds ng -147 para sa England (-1), money back on draw sa Asian Handicap (1) market. Pwedeng makakuha ng 5.44 profit.

Gringo75
Rank: 1567/1648
ODI: -14.39
Asian Handicap (1)
-147 for England (-1), money back on draw
8/10
Estimated profit 5.44
Gringo75
Rank: 1567/1648
ODI: -14.39
Over/Under 2.75
-114 for Over
8/10
Estimated profit 7.04

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Republika ng Tsek vs England

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Republika ng Tsek vs England? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa England (-1), money back on draw sa Asian Handicap (1) market, na may odds na -147, na may stake na 8, mula kay Gringo75.

Asian Handicap (1)
-147 for England (-1), money back on draw
8/10
Estimated profit 5.44
Over/Under 2.75
-114 for Over
8/10
Estimated profit 7.04

Republika ng Tsek vs England Betting Tips

Tip 1:
Odds -147 para sa England (-1), money back on draw (Asian Handicap (1))
Tip 2:
Odds -114 para sa Over (Over/Under 2.75)
Maglaro nang responsable 18+