24.10.2026 18:00 • Uruguay • Liga AUF Uruguaya 2026

Deportivo Maldonado - Danubio Predictions at Betting Tips

Ang Deportivo Maldonado versus Danubio ay magaganap sa 18:00 sa 24.10.2026.

Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
—
Danubio
Danubio

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 3.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Deportivo Maldonado - Danubio batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si GAZZAWILLIAMS54 (nasa 2004 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 15.66 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Over (+261) sa Over/Under 3.5 bet.

GAZZAWILLIAMS54
GAZZAWILLIAMS54
Rank: 2004/1975
Profit: -989.02
Over/Under 3.5
+261 for Over
6/10
Estimated profit 15.66

JohnnyBet Betting Tips para sa Deportivo Maldonado - Danubio batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si GAZZAWILLIAMS54 (na may -5.86% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 15.66 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Over (+261) sa Over/Under 3.5 market.

GAZZAWILLIAMS54
GAZZAWILLIAMS54
Rank: 1068/1975
Yield: -5.86%
Over/Under 3.5
+261 for Over
6/10
Estimated profit 15.66

JohnnyBet Betting Tips para sa Deportivo Maldonado - Danubio mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! GAZZAWILLIAMS54, na may ODI parameter na -28.39 stakes 6 sa odds ng +261 para sa Over sa Over/Under 3.5 market. Pwedeng makakuha ng 15.66 profit.

GAZZAWILLIAMS54
GAZZAWILLIAMS54
Rank: 1925/1975
ODI: -28.39
Over/Under 3.5
+261 for Over
6/10
Estimated profit 15.66

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Deportivo Maldonado vs Danubio

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Deportivo Maldonado vs Danubio? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 3.5 market, na may odds na +261, na may stake na 6, mula kay GAZZAWILLIAMS54.

Over/Under 3.5
+261 for Over
6/10
Estimated profit 15.66

Deportivo Maldonado vs Danubio Betting Tips

Tip 1:
Odds +261 para sa Over (Over/Under 3.5)
Maglaro nang responsable 18+