Kasalukuyang nagaganap
25.10.2026 09:30 • Italy • Serie C 2026/2027

Desenzano Calvina - Giana Erminio Predictions at Betting Tips

Ang Desenzano Calvina versus Giana Erminio ay magaganap sa 09:30 sa 25.10.2026.

Desenzano Calvina
Desenzano Calvina
—
Giana Erminio
Giana Erminio

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Desenzano Calvina vs Giana Erminio betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Giana Erminio" na may odds na +223 galing sa 2 mula sa 3 users. Isa pang popular betting line ay ang "Home Draw Away, 1st Half" na may "Desenzano Calvina" result (odds of +182) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Giana Erminio
67%
2 sa 3 na tipsters
Over/Under 2.5
Under
100%
2 sa 2 na tipsters
Double Chance
1X
100%
2 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Desenzano Calvina - Giana Erminio batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Kimu (nasa 57 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 17.84 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Giana Erminio (+223) sa Home Draw Away bet. Si Iniesta8, sa kabilang banda (nasa 649 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -278 para sa 1X (Double Chance) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 3.6. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1329 ngayong season), si Junk To Genius ay tinatayang makakakuha ng 8.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa -118 para sa Under sa Over/Under 2.5 market.

Kimu
Kimu
Rank: 57/1986
Profit: 111.64
Home Draw Away
+223 for Giana Erminio
8/10
Estimated profit 17.84
Iniesta8
Iniesta8
Rank: 649/1986
Profit: -0.6
Double Chance
-278 for 1X
10/10
Estimated profit 3.60
Junk To Genius
Rank: 1329/1986
Profit: -40.95
Over/Under 2.5
-118 for Under
10/10
Estimated profit 8.50
GM26024
Rank: 1410/1986
Profit: -56.04
Double Chance
-270 for 1X
10/10
Estimated profit 3.70
omnitipster
Rank: 1533/1986
Profit: -82.9
Home Draw Away
+223 for Draw
8/10
Estimated profit 17.84
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa Desenzano Calvina - Giana Erminio batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Kimu (na may 1.92% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 17.84 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Giana Erminio (+223) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si Iniesta8 na may -0.01% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa 1X (-278) sa Double Chance. Ang tinatayang kita ay 3.6. Si Junk To Genius (-2.07% yield) ay pumili ng -118 para sa Under sa Over/Under 2.5 market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 8.5 na kita kung tama.

Kimu
Kimu
Rank: 537/1986
Yield: 1.92%
Home Draw Away
+223 for Giana Erminio
8/10
Estimated profit 17.84
Iniesta8
Iniesta8
Rank: 644/1986
Yield: -0.01%
Double Chance
-278 for 1X
10/10
Estimated profit 3.60
Junk To Genius
Rank: 775/1986
Yield: -2.07%
Over/Under 2.5
-118 for Under
10/10
Estimated profit 8.50
GM26024
Rank: 801/1986
Yield: -2.44%
Double Chance
-270 for 1X
10/10
Estimated profit 3.70
Grzich76
Grzich76
Rank: 839/1986
Yield: -2.92%
Correct Score
+551 for 1:1
6/10
Estimated profit 33.06
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa Desenzano Calvina - Giana Erminio mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! birkem, na may ODI parameter na 4906.67 stakes 6 sa odds ng +627 para sa Over sa Over/Under 2.5, 1st Half market. Pwedeng makakuha ng 37.62 profit. BROKER (ODI: 1237.67) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 18.2 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Desenzano Calvina (+182) sa Home Draw Away, 1st Half bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 278.86), si Papadenis, ay pumili ng Over/Under 4 market sa pamamagitan ng paglagay ng 6 stake on odds na +528 para sa Over, na tinatayang kikita ng 31.68.

birkem
birkem
Rank: 1/1986
ODI: 4906.67
Over/Under 2.5, 1st Half
+627 for Over
6/10
Estimated profit 37.62
BROKER
BROKER
Rank: 9/1986
ODI: 1237.67
Home Draw Away, 1st Half
+182 for Desenzano Calvina
10/10
Estimated profit 18.20
Papadenis
Papadenis
Rank: 31/1986
ODI: 278.86
Over/Under 4
+528 for Over
6/10
Estimated profit 31.68
Grzich76
Grzich76
Rank: 113/1986
ODI: 41.31
Correct Score
+551 for 1:1
6/10
Estimated profit 33.06
omnitipster
Rank: 163/1986
ODI: 21.67
Home Draw Away
+223 for Draw
8/10
Estimated profit 17.84
1 2 3

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Desenzano Calvina vs Giana Erminio

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Desenzano Calvina vs Giana Erminio? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa 1:1 sa Correct Score market, na may odds na +551, na may stake na 6, mula kay Grzich76. Ang taya sa Giana Erminio (+223) sa Home Draw Away market na may stake na 8 mula kay Kimu ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang 1X sa Double Chance market, kung saan si Iniesta8 ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -278.

Correct Score
+551 for 1:1
6/10
Estimated profit 33.06
Home Draw Away
+223 for Giana Erminio
8/10
Estimated profit 17.84
Double Chance
-278 for 1X
10/10
Estimated profit 3.60
Over/Under 2.5
-118 for Under
10/10
Estimated profit 8.50
Double Chance
-270 for 1X
10/10
Estimated profit 3.70
1 2 3

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Desenzano Calvina laban sa Giana Erminio. Ang top prediction na may 67% ng mga boto ay isang panalo para sa Giana Erminio (odds of +223). Ang panalo para sa Desenzano Calvina ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 33% ay nag-predict ng draw (+223).

1 0%
X 33%
2 67%
Prediction:
Odds +551 para sa Desenzano Calvina 1:1 Giana Erminio

Desenzano Calvina vs Giana Erminio Betting Tips

Tip 1:
Odds +223 para sa Giana Erminio (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds -118 para sa Under (Over/Under 2.5)
Maglaro nang responsable 18+