26.09.2026 16:00 Argentina International Super Cup 2026

Estudiantes de La Plata - Rosario Central Predictions at Betting Tips

Ang Estudiantes de La Plata versus Rosario Central ay magaganap sa 16:00 sa 26.09.2026.

Estudiantes de la Plata
Estudiantes de La Plata
Rosario Central
Rosario Central

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Estudiantes de La Plata vs Rosario Central betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Estudiantes de La Plata" na may odds na +150 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Estudiantes de La Plata
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Estudiantes de La Plata - Rosario Central batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Geli_magrinho (nasa 1684 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 15.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Estudiantes de La Plata (+150) sa Home Draw Away bet.

Geli_magrinho
Geli_magrinho
Rank: 1684/1645
Profit: -1137.96
Home Draw Away
+150 for Estudiantes de La Plata
10/10
Estimated profit 15.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Estudiantes de La Plata - Rosario Central batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Geli_magrinho (na may -4.75% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 15.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Estudiantes de La Plata (+150) sa Home Draw Away market.

Geli_magrinho
Geli_magrinho
Rank: 800/1645
Yield: -4.75%
Home Draw Away
+150 for Estudiantes de La Plata
10/10
Estimated profit 15.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Estudiantes de La Plata - Rosario Central mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Geli_magrinho, na may ODI parameter na -276.49 stakes 10 sa odds ng +150 para sa Estudiantes de La Plata sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 15.0 profit.

Geli_magrinho
Geli_magrinho
Rank: 1696/1645
ODI: -276.49
Home Draw Away
+150 for Estudiantes de La Plata
10/10
Estimated profit 15.00

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Estudiantes de La Plata vs Rosario Central

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Estudiantes de La Plata vs Rosario Central? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Estudiantes de La Plata sa Home Draw Away market, na may odds na +150, na may stake na 10, mula kay Geli_magrinho.

Home Draw Away
+150 for Estudiantes de La Plata
10/10
Estimated profit 15.00

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Estudiantes de La Plata laban sa Rosario Central. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Estudiantes de La Plata (odds of +150). Habang ang Rosario Central (+171) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+148).

1 100%
X 0%
2 0%

Estudiantes de La Plata vs Rosario Central Betting Tips

Tip 1:
Odds +150 para sa Estudiantes de La Plata (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+