22.09.2026 14:45 Scotland Challenge Cup 2026/2027

Formartine United FC - Montrose Predictions at Betting Tips

Ang Formartine United FC versus Montrose ay magaganap sa 14:45 sa 22.09.2026.

Formartine United FC
Formartine United FC
Montrose
Montrose

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Formartine United FC vs Montrose betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Montrose" na may odds na -169 galing sa 5 mula sa 8 users. Isa pang popular betting line ay ang "Asian Handicap (1)" na may "Formartine United FC (+1), money back on draw" result (odds of -135) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Montrose
63%
5 sa 8 na tipsters
Over/Under 2.5
Over
100%
2 sa 2 na tipsters
Over/Under 2.25
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Formartine United FC - Montrose batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si 6sx6 (nasa 27 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 8.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-123) sa Over/Under 3 bet. Si DiamondB, sa kabilang banda (nasa 36 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -139 para sa Montrose (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 7.2. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (67 ngayong season), si Solid ay tinatayang makakakuha ng 22.08 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa +276 para sa Formartine United FC sa Home Draw Away market.

6sx6
Rank: 27/1645
Profit: 161.55
Over/Under 3
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
DiamondB
Rank: 36/1645
Profit: 125.39
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
DiamondB
Rank: 36/1645
Profit: 125.39
Over/Under 2.5
-189 for Over
10/10
Estimated profit 5.30
Solid
Solid
Rank: 67/1645
Profit: 90.38
Home Draw Away
+276 for Formartine United FC
8/10
Estimated profit 22.08
Ondongchodha
Rank: 290/1645
Profit: 14.98
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa Formartine United FC - Montrose batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si DiamondB (na may 5.47% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Montrose (-139) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si 6sx6 na may 4.25% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (-123) sa Over/Under 3. Ang tinatayang kita ay 8.1. Si Ondongchodha (2.16% yield) ay pumili ng -139 para sa Montrose sa Home Draw Away market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 7.2 na kita kung tama.

DiamondB
Rank: 371/1645
Yield: 5.47%
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
DiamondB
Rank: 371/1645
Yield: 5.47%
Over/Under 2.5
-189 for Over
10/10
Estimated profit 5.30
6sx6
Rank: 393/1645
Yield: 4.25%
Over/Under 3
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
Ondongchodha
Rank: 455/1645
Yield: 2.16%
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
Ondongchodha
Rank: 455/1645
Yield: 2.16%
Over/Under 2.5
-189 for Over
10/10
Estimated profit 5.30
1 2 3

JohnnyBet Betting Tips para sa Formartine United FC - Montrose mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! DiamondB, na may ODI parameter na 5.57 stakes 10 sa odds ng -139 para sa Montrose sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 7.2 profit. Ondongchodha (ODI: 4.66) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 7.2 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Montrose (-139) sa Home Draw Away bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 2.63), si 6sx6, ay pumili ng Over/Under 3 market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na -123 para sa Over, na tinatayang kikita ng 8.1.

DiamondB
Rank: 237/1645
ODI: 5.57
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
DiamondB
Rank: 237/1645
ODI: 5.57
Over/Under 2.5
-189 for Over
10/10
Estimated profit 5.30
Ondongchodha
Rank: 253/1645
ODI: 4.66
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
Ondongchodha
Rank: 253/1645
ODI: 4.66
Over/Under 2.5
-189 for Over
10/10
Estimated profit 5.30
6sx6
Rank: 305/1645
ODI: 2.63
Over/Under 3
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
1 2 3

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Formartine United FC vs Montrose

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Formartine United FC vs Montrose? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 3 market, na may odds na -123, na may stake na 10, mula kay 6sx6. Ang taya sa Montrose (-139) sa Home Draw Away market na may stake na 10 mula kay DiamondB ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Formartine United FC sa Home Draw Away market, kung saan si Solid ay naglagay ng taya na 8 na may odds na +276.

Over/Under 3
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
Over/Under 2.5
-189 for Over
10/10
Estimated profit 5.30
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
Home Draw Away
+276 for Formartine United FC
8/10
Estimated profit 22.08
Home Draw Away
-139 for Montrose
10/10
Estimated profit 7.20
1 2 3

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Formartine United FC laban sa Montrose. Ang top prediction na may 63% ng mga boto ay isang panalo para sa Montrose (odds of -169). Ang panalo para sa Formartine United FC (+276) ay nakakuha ng 25% ng mga boto, kung saan 13% ay nag-predict ng draw (+271).

1 25%
X 13%
2 63%

Formartine United FC vs Montrose Betting Tips

Tip 1:
Odds -123 para sa Over (Over/Under 3)
Tip 2:
Odds -139 para sa Montrose (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+