23.09.2026 08:10 World Modus Super Series 2026

Francesco Basili - Scott Robertson Predictions at Betting Tips

Ang Francesco Basili versus Scott Robertson ay magaganap sa 08:10 sa 23.09.2026.

Francesco Basili
Scott Robertson

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Francesco Basili vs Scott Robertson betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Scott Robertson" na may odds na -435 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Scott Robertson
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Francesco Basili - Scott Robertson batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si abreujg78 (nasa 1745 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 2.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Scott Robertson (-435) sa Home Away bet.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1745/1647
Profit: -25525.3
Home Away
-435 for Scott Robertson
10/10
Estimated profit 2.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Francesco Basili - Scott Robertson batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si abreujg78 (na may -18.99% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 2.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Scott Robertson (-435) sa Home Away market.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1270/1647
Yield: -18.99%
Home Away
-435 for Scott Robertson
10/10
Estimated profit 2.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Francesco Basili - Scott Robertson mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! abreujg78, na may ODI parameter na -28438.8 stakes 10 sa odds ng -435 para sa Scott Robertson sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 2.3 profit.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1743/1647
ODI: -28438.8
Home Away
-435 for Scott Robertson
10/10
Estimated profit 2.30

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Francesco Basili vs Scott Robertson

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Francesco Basili vs Scott Robertson? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Scott Robertson sa Home Away market, na may odds na -435, na may stake na 10, mula kay abreujg78.

Home Away
-435 for Scott Robertson
10/10
Estimated profit 2.30

Francesco Basili vs Scott Robertson Betting Tips

Tip 1:
Odds -435 para sa Scott Robertson (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+