Natapos na ang event
19.10.2026 04:40 • World • Modus Super Series 2026

Grant Sampson - Archie Self Predictions at Betting Tips

Ang Grant Sampson versus Archie Self ay magaganap sa 04:40 sa 19.10.2026.

0
Grant Sampson
—
4
Archie Self

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Grant Sampson vs Archie Self betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Archie Self" na may odds na -714 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Archie Self
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Grant Sampson - Archie Self batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si abreujg78 (nasa 2002 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 1.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Archie Self (-714) sa Home Away bet.

abreujg78
abreujg78
Rank: 2002/1910
Profit: -36494.7
Home Away
-714 for Archie Self
10/10
Profit 1.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Grant Sampson - Archie Self batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si abreujg78 (na may -17.78% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 1.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Archie Self (-714) sa Home Away market.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1438/1910
Yield: -17.78%
Home Away
-714 for Archie Self
10/10
Profit 1.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Grant Sampson - Archie Self mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! abreujg78, na may ODI parameter na -42719.7 stakes 10 sa odds ng -714 para sa Archie Self sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 1.4 profit.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1999/1910
ODI: -42719.7
Home Away
-714 for Archie Self
10/10
Profit 1.40

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Grant Sampson vs Archie Self

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Grant Sampson vs Archie Self? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Archie Self sa Home Away market, na may odds na -714, na may stake na 10, mula kay abreujg78.

Home Away
-714 for Archie Self
10/10
Profit 1.40

Grant Sampson vs Archie Self Betting Tips

Tip 1:
Odds -714 para sa Archie Self (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+