24.10.2026 12:00 • Israel • Ligat Ha'AL 2026/2027

Hapoel Ramat Gan - Maccabi Petach Tikva Predictions at Betting Tips

Ang Hapoel Ramat Gan versus Maccabi Petach Tikva ay magaganap sa 12:00 sa 24.10.2026.

Hapoel Ramat Gan
Hapoel Ramat Gan
—
Maccabi Petach Tikva
Maccabi Petach Tikva

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Hapoel Ramat Gan vs Maccabi Petach Tikva betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Maccabi Petach Tikva" na may odds na +148 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 1.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Draw Away
Maccabi Petach Tikva
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Hapoel Ramat Gan - Maccabi Petach Tikva batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si bukerror (nasa 1724 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 2.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-455) sa Over/Under 1.5 bet. Si Noizyfoxxx, sa kabilang banda (nasa 1968 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +148 para sa Maccabi Petach Tikva (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 3 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 4.44.

bukerror
bukerror
Rank: 1724/1972
Profit: -185.29
Over/Under 1.5
-455 for Over
10/10
Estimated profit 2.20
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 1968/1972
Profit: -750.53
Home Draw Away
+148 for Maccabi Petach Tikva
3/10
Estimated profit 4.44

JohnnyBet Betting Tips para sa Hapoel Ramat Gan - Maccabi Petach Tikva batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si bukerror (na may -1.19% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 2.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-455) sa Over/Under 1.5 market. Pagkatapos, narito si Noizyfoxxx na may -7.04% yield. Nagbibigay ng tip na may 3 stake para sa Maccabi Petach Tikva (+148) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 4.44.

bukerror
bukerror
Rank: 714/1972
Yield: -1.19%
Over/Under 1.5
-455 for Over
10/10
Estimated profit 2.20
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 1140/1972
Yield: -7.04%
Home Draw Away
+148 for Maccabi Petach Tikva
3/10
Estimated profit 4.44

JohnnyBet Betting Tips para sa Hapoel Ramat Gan - Maccabi Petach Tikva mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! bukerror, na may ODI parameter na 13.77 stakes 10 sa odds ng -455 para sa Over sa Over/Under 1.5 market. Pwedeng makakuha ng 2.2 profit. Noizyfoxxx (ODI: -134.4) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 4.44 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 3 stake sa Maccabi Petach Tikva (+148) sa Home Draw Away bet.

bukerror
bukerror
Rank: 204/1972
ODI: 13.77
Over/Under 1.5
-455 for Over
10/10
Estimated profit 2.20
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 2012/1972
ODI: -134.4
Home Draw Away
+148 for Maccabi Petach Tikva
3/10
Estimated profit 4.44

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Hapoel Ramat Gan vs Maccabi Petach Tikva

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Hapoel Ramat Gan vs Maccabi Petach Tikva? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 1.5 market, na may odds na -455, na may stake na 10, mula kay bukerror. Ang taya sa Maccabi Petach Tikva (+148) sa Home Draw Away market na may stake na 3 mula kay Noizyfoxxx ay isa pang paborito ng AI.

Over/Under 1.5
-455 for Over
10/10
Estimated profit 2.20
Home Draw Away
+148 for Maccabi Petach Tikva
3/10
Estimated profit 4.44

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Hapoel Ramat Gan laban sa Maccabi Petach Tikva. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Maccabi Petach Tikva (odds of +148). Ang panalo para sa Hapoel Ramat Gan (+152) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+257).

1 0%
X 0%
2 100%

Hapoel Ramat Gan vs Maccabi Petach Tikva Betting Tips

Tip 1:
Odds -455 para sa Over (Over/Under 1.5)
Tip 2:
Odds +148 para sa Maccabi Petach Tikva (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+