22.09.2026 11:00 Scotland Scottish Open Qualifier 2026

Haypild Liam - Pengcheng Yao Predictions at Betting Tips

Ang Haypild Liam versus Pengcheng Yao ay magaganap sa 11:00 sa 22.09.2026.

Haypild Liam
Pengcheng Yao

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Haypild Liam vs Pengcheng Yao betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Pengcheng Yao" na may odds na +179 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Pengcheng Yao
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Haypild Liam - Pengcheng Yao batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Wilhelmine (nasa 1727 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 4.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Haypild Liam (-208) sa Home Away bet. Si abreujg78, sa kabilang banda (nasa 1728 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +179 para sa Pengcheng Yao (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 17.9.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1727/1645
Profit: -6608.89
Home Away
-208 for Haypild Liam
10/10
Estimated profit 4.80
abreujg78
abreujg78
Rank: 1728/1645
Profit: -24721.9
Home Away
+179 for Pengcheng Yao
10/10
Estimated profit 17.90

JohnnyBet Betting Tips para sa Haypild Liam - Pengcheng Yao batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Wilhelmine (na may -7.09% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 4.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Haypild Liam (-208) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si abreujg78 na may -18.7% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Pengcheng Yao (+179) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 17.9.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 937/1645
Yield: -7.09%
Home Away
-208 for Haypild Liam
10/10
Estimated profit 4.80
abreujg78
abreujg78
Rank: 1251/1645
Yield: -18.7%
Home Away
+179 for Pengcheng Yao
10/10
Estimated profit 17.90

JohnnyBet Betting Tips para sa Haypild Liam - Pengcheng Yao mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Wilhelmine, na may ODI parameter na -8449.89 stakes 10 sa odds ng -208 para sa Haypild Liam sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 4.8 profit. abreujg78 (ODI: -27901.4) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 17.9 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Pengcheng Yao (+179) sa Home Away bet.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1725/1645
ODI: -8449.89
Home Away
-208 for Haypild Liam
10/10
Estimated profit 4.80
abreujg78
abreujg78
Rank: 1726/1645
ODI: -27901.4
Home Away
+179 for Pengcheng Yao
10/10
Estimated profit 17.90

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Haypild Liam vs Pengcheng Yao

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Haypild Liam vs Pengcheng Yao? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Haypild Liam sa Home Away market, na may odds na -208, na may stake na 10, mula kay Wilhelmine. Ang taya sa Pengcheng Yao (+179) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay abreujg78 ay isa pang paborito ng AI.

Home Away
-208 for Haypild Liam
10/10
Estimated profit 4.80
Home Away
+179 for Pengcheng Yao
10/10
Estimated profit 17.90

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Haypild Liam laban sa Pengcheng Yao. Ang top prediction, na may 50% ng mga boto ay isang panalo para sa Pengcheng Yao (odds of +179). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Haypild Liam (-208) ay nakakuha ng 50% ng mga boto.

1 50%
2 50%

Haypild Liam vs Pengcheng Yao Betting Tips

Tip 1:
Odds -208 para sa Haypild Liam (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+