24.08.2026 06:00 United Kingdom ATP Challenger Roehampton 2 2026

Inaki Montes-de la Tore - Oskari Paldanius Predictions at Betting Tips

Ang Inaki Montes-de la Tore versus Oskari Paldanius ay magaganap sa 06:00 sa 24.08.2026.

Inaki Montes-de la Tore
Oskari Paldanius

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Inaki Montes-de la Tore vs Oskari Paldanius betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Inaki Montes-de la Tore" na may odds na -286 galing sa 2 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Inaki Montes-de la Tore
100%
2 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Inaki Montes-de la Tore - Oskari Paldanius batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Chispitin77 (nasa 1250 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 3.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Inaki Montes-de la Tore (-286) sa Home Away bet. Si Geli_magrinho, sa kabilang banda (nasa 1320 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -286 para sa Inaki Montes-de la Tore (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 3.5.

Chispitin77
Chispitin77
Rank: 1250/1237
Profit: -241.55
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50
Geli_magrinho
Geli_magrinho
Rank: 1320/1237
Profit: -425.32
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50

JohnnyBet Betting Tips para sa Inaki Montes-de la Tore - Oskari Paldanius batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Geli_magrinho (na may -4.58% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 3.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Inaki Montes-de la Tore (-286) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si Chispitin77 na may -13.65% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Inaki Montes-de la Tore (-286) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 3.5.

Geli_magrinho
Geli_magrinho
Rank: 610/1237
Yield: -4.58%
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50
Chispitin77
Chispitin77
Rank: 903/1237
Yield: -13.65%
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50

JohnnyBet Betting Tips para sa Inaki Montes-de la Tore - Oskari Paldanius mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Chispitin77, na may ODI parameter na 12.96 stakes 10 sa odds ng -286 para sa Inaki Montes-de la Tore sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 3.5 profit. Geli_magrinho (ODI: -57.98) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 3.5 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Inaki Montes-de la Tore (-286) sa Home Away bet.

Chispitin77
Chispitin77
Rank: 137/1237
ODI: 12.96
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50
Geli_magrinho
Geli_magrinho
Rank: 1341/1237
ODI: -57.98
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Inaki Montes-de la Tore vs Oskari Paldanius

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Inaki Montes-de la Tore vs Oskari Paldanius? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Inaki Montes-de la Tore sa Home Away market, na may odds na -286, na may stake na 10, mula kay Chispitin77. Ang taya sa Inaki Montes-de la Tore (-286) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay Geli_magrinho ay isa pang paborito ng AI.

Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50
Home Away
-286 for Inaki Montes-de la Tore
10/10
Estimated profit 3.50

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Inaki Montes-de la Tore laban sa Oskari Paldanius. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa Inaki Montes-de la Tore (odds of -286). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Oskari Paldanius (+200) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

Inaki Montes-de la Tore vs Oskari Paldanius Betting Tips

Tip 1:
Odds -286 para sa Inaki Montes-de la Tore (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+