01.08.2026 10:00 Scotland Championship 2026/2027

Inverness Caledonian Thistle - Dunfermline Predictions at Betting Tips

Ang Inverness Caledonian Thistle versus Dunfermline ay magaganap sa 10:00 sa 01.08.2026.

Inverness Caledonian Thistle
Inverness Caledonian Thistle
Dunfermline
Dunfermline

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 2.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Inverness Caledonian Thistle - Dunfermline batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Wilhelmine (nasa 2243 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 10.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (+104) sa Over/Under 2.5 bet.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 2243/2054
Profit: -3123.54
Over/Under 2.5
+104 for Over
10/10
Estimated profit 10.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Inverness Caledonian Thistle - Dunfermline batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Wilhelmine (na may -6.42% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 10.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (+104) sa Over/Under 2.5 market.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 991/2054
Yield: -6.42%
Over/Under 2.5
+104 for Over
10/10
Estimated profit 10.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Inverness Caledonian Thistle - Dunfermline mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Wilhelmine, na may ODI parameter na -325.56 stakes 10 sa odds ng +104 para sa Over sa Over/Under 2.5 market. Pwedeng makakuha ng 10.4 profit.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 2234/2054
ODI: -325.56
Over/Under 2.5
+104 for Over
10/10
Estimated profit 10.40

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Inverness Caledonian Thistle vs Dunfermline

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Inverness Caledonian Thistle vs Dunfermline? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 2.5 market, na may odds na +104, na may stake na 10, mula kay Wilhelmine.

Over/Under 2.5
+104 for Over
10/10
Estimated profit 10.40

Inverness Caledonian Thistle vs Dunfermline Betting Tips

Tip 1:
Odds +104 para sa Over (Over/Under 2.5)
Maglaro nang responsable 18+