22.09.2026 08:50 Portugal WTA 125K Porto 2026

Katherine Sebov - Gabriela Andrea Knutson Predictions at Betting Tips

Ang Katherine Sebov versus Gabriela Andrea Knutson ay magaganap sa 08:50 sa 22.09.2026.

Katherine Sebov
Gabriela Andrea Knutson

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Katherine Sebov vs Gabriela Andrea Knutson betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Katherine Sebov" na may odds na +238 galing sa 3 mula sa 4 users. Isa pang popular betting line ay ang "Game Asian Handicap (4.5)" na may "Gabriela Andrea Knutson (-4.5)" result (odds of -101) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Katherine Sebov
75%
3 sa 4 na tipsters
Correct Score
0:2
67%
2 sa 3 na tipsters
Game Asian Handicap (4.5)
Gabriela Andrea Knutson (-4.5)
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Katherine Sebov - Gabriela Andrea Knutson batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Wtrylika (nasa 1407 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 7.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa 0:2 (-127) sa Correct Score bet. Si Zubr, sa kabilang banda (nasa 1564 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -101 para sa Gabriela Andrea Knutson (-4.5) (Game Asian Handicap (4.5)) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 9.9. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1655 ngayong season), si Casjo21 ay tinatayang makakakuha ng 19.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa +195 para sa 1:2 sa Correct Score market.

Wtrylika
Wtrylika
Rank: 1407/1645
Profit: -169.03
Correct Score
-127 for 0:2
10/10
Estimated profit 7.90
Zubr
Zubr
Rank: 1564/1645
Profit: -386.35
Game Asian Handicap (4.5)
-101 for Gabriela Andrea Knutson (-4.5)
10/10
Estimated profit 9.90
Casjo21
Casjo21
Rank: 1655/1645
Profit: -759.91
Correct Score
+195 for 1:2
10/10
Estimated profit 19.50
Zhubiitis
Zhubiitis
Rank: 1700/1645
Profit: -1394.02
Home Away
-286 for Gabriela Andrea Knutson
10/10
Estimated profit 3.50
Quqi
Quqi
Rank: 1706/1645
Profit: -1593.11
Correct Score
-125 for 0:2
10/10
Estimated profit 8.00
1 2

JohnnyBet Betting Tips para sa Katherine Sebov - Gabriela Andrea Knutson batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Zubr (na may -2.68% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 9.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Gabriela Andrea Knutson (-4.5) (-101) sa Game Asian Handicap (4.5) market. Pagkatapos, narito si mich81 na may -3.53% yield. Nagbibigay ng tip na may 8 stake para sa Katherine Sebov (+228) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 18.24. Si Zhubiitis (-3.78% yield) ay pumili ng -286 para sa Gabriela Andrea Knutson sa Home Away market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 3.5 na kita kung tama.

Zubr
Zubr
Rank: 665/1645
Yield: -2.68%
Game Asian Handicap (4.5)
-101 for Gabriela Andrea Knutson (-4.5)
10/10
Estimated profit 9.90
mich81
mich81
Rank: 726/1645
Yield: -3.53%
Home Away
+228 for Katherine Sebov
8/10
Estimated profit 18.24
Zhubiitis
Zhubiitis
Rank: 740/1645
Yield: -3.78%
Home Away
-286 for Gabriela Andrea Knutson
10/10
Estimated profit 3.50
Wtrylika
Wtrylika
Rank: 758/1645
Yield: -4.03%
Correct Score
-127 for 0:2
10/10
Estimated profit 7.90
Quqi
Quqi
Rank: 963/1645
Yield: -7.47%
Correct Score
-125 for 0:2
10/10
Estimated profit 8.00
1 2

JohnnyBet Betting Tips para sa Katherine Sebov - Gabriela Andrea Knutson mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! mich81, na may ODI parameter na 442.54 stakes 8 sa odds ng +228 para sa Katherine Sebov sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 18.24 profit. Zubr (ODI: 49.93) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 9.9 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Gabriela Andrea Knutson (-4.5) (-101) sa Game Asian Handicap (4.5) bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 44.88), si Quqi, ay pumili ng Correct Score market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na -125 para sa 0:2, na tinatayang kikita ng 8.0.

mich81
mich81
Rank: 20/1645
ODI: 442.54
Home Away
+228 for Katherine Sebov
8/10
Estimated profit 18.24
Zubr
Zubr
Rank: 81/1645
ODI: 49.93
Game Asian Handicap (4.5)
-101 for Gabriela Andrea Knutson (-4.5)
10/10
Estimated profit 9.90
Quqi
Quqi
Rank: 87/1645
ODI: 44.88
Correct Score
-125 for 0:2
10/10
Estimated profit 8.00
Casjo21
Casjo21
Rank: 107/1645
ODI: 32.49
Correct Score
+195 for 1:2
10/10
Estimated profit 19.50
Wtrylika
Wtrylika
Rank: 319/1645
ODI: 2.38
Correct Score
-127 for 0:2
10/10
Estimated profit 7.90
1 2

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Katherine Sebov vs Gabriela Andrea Knutson

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Katherine Sebov vs Gabriela Andrea Knutson? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa 0:2 sa Correct Score market, na may odds na -125, na may stake na 10, mula kay Quqi. Ang taya sa 0:2 (-127) sa Correct Score market na may stake na 10 mula kay Wtrylika ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Gabriela Andrea Knutson (-4.5) sa Game Asian Handicap (4.5) market, kung saan si Zubr ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -101.

Correct Score
-125 for 0:2
10/10
Estimated profit 8.00
Correct Score
-127 for 0:2
10/10
Estimated profit 7.90
Game Asian Handicap (4.5)
-101 for Gabriela Andrea Knutson (-4.5)
10/10
Estimated profit 9.90
Correct Score
+195 for 1:2
10/10
Estimated profit 19.50
Home Away
-286 for Gabriela Andrea Knutson
10/10
Estimated profit 3.50
1 2

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Katherine Sebov laban sa Gabriela Andrea Knutson. Ang top prediction, na may 75% ng mga boto, ay isang panalo para sa Katherine Sebov (odds of +238). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Gabriela Andrea Knutson (-286) ay nakakuha ng 25% ng mga boto.

1 75%
2 25%
Prediction:
Odds -127 para sa Katherine Sebov 0:2 Gabriela Andrea Knutson

Katherine Sebov vs Gabriela Andrea Knutson Betting Tips

Tip 1:
Odds -101 para sa Gabriela Andrea Knutson (-4.5) (Game Asian Handicap (4.5))
Tip 2:
Odds -286 para sa Gabriela Andrea Knutson (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+