01.07.2026 04:40 Romania ATP Challenger Brasov 2026

Kigan Smit - Henri Squire Predictions at Betting Tips

Ang Kigan Smit versus Henri Squire ay magaganap sa 04:40 sa 01.07.2026.

Kigan Smit
Henri Squire

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Kigan Smit vs Henri Squire betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Henri Squire" na may odds na -256 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Henri Squire
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Kigan Smit - Henri Squire batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Anakin Skywalker (nasa 5 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 16.32 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Kigan Smit (+204) sa Home Away bet. Si Niroj Haley bartlett, sa kabilang banda (nasa 1911 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -256 para sa Henri Squire (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 3.9.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Rank: 5/1787
Profit: 254.83
Home Away
+204 for Kigan Smit
8/10
Estimated profit 16.32
Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Rank: 1911/1787
Profit: -259.72
Home Away
-256 for Henri Squire
10/10
Estimated profit 3.90

JohnnyBet Betting Tips para sa Kigan Smit - Henri Squire batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Anakin Skywalker (na may 10.74% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 16.32 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Kigan Smit (+204) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si Niroj Haley bartlett na may -10.19% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Henri Squire (-256) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 3.9.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Rank: 409/1787
Yield: 10.74%
Home Away
+204 for Kigan Smit
8/10
Estimated profit 16.32
Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Rank: 1091/1787
Yield: -10.19%
Home Away
-256 for Henri Squire
10/10
Estimated profit 3.90

JohnnyBet Betting Tips para sa Kigan Smit - Henri Squire mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Anakin Skywalker, na may ODI parameter na -2.31 stakes 8 sa odds ng +204 para sa Kigan Smit sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 16.32 profit. Niroj Haley bartlett (ODI: -11.13) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 3.9 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Henri Squire (-256) sa Home Away bet.

Anakin Skywalker
Anakin Skywalker
Rank: 1644/1787
ODI: -2.31
Home Away
+204 for Kigan Smit
8/10
Estimated profit 16.32
Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Rank: 1818/1787
ODI: -11.13
Home Away
-256 for Henri Squire
10/10
Estimated profit 3.90

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Kigan Smit vs Henri Squire

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Kigan Smit vs Henri Squire? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Kigan Smit sa Home Away market, na may odds na +204, na may stake na 8, mula kay Anakin Skywalker. Ang taya sa Henri Squire (-256) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay Niroj Haley bartlett ay isa pang paborito ng AI.

Home Away
+204 for Kigan Smit
8/10
Estimated profit 16.32
Home Away
-256 for Henri Squire
10/10
Estimated profit 3.90

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Kigan Smit laban sa Henri Squire. Ang top prediction, na may 50% ng mga boto ay isang panalo para sa Henri Squire (odds of -256). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Kigan Smit (+204) ay nakakuha ng 50% ng mga boto.

1 50%
2 50%

Kigan Smit vs Henri Squire Betting Tips

Tip 1:
Odds +204 para sa Kigan Smit (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+