29.07.2026 10:30 Europe UEFA Conference League 2026/2027

KF Dukagjini - FC Lugano Predictions at Betting Tips

Ang KF Dukagjini versus FC Lugano ay magaganap sa 10:30 sa 29.07.2026.

KF Dukagjini
KF Dukagjini
FC Lugano
FC Lugano

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest KF Dukagjini vs FC Lugano betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Asian Handicap (1)" at ang predicted result na "FC Lugano (-1), money back on draw" na may odds na -103 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Asian Handicap (1)
FC Lugano (-1), money back on draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa KF Dukagjini - FC Lugano batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Alegik_27 (nasa 1667 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 9.7 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa FC Lugano (-1), money back on draw (-103) sa Asian Handicap (1) bet.

Alegik_27
Alegik_27
Rank: 1667/2017
Profit: -80.24
Asian Handicap (1)
-103 for FC Lugano (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.70

JohnnyBet Betting Tips para sa KF Dukagjini - FC Lugano batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Alegik_27 (na may -3.11% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 9.7 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa FC Lugano (-1), money back on draw (-103) sa Asian Handicap (1) market.

Alegik_27
Alegik_27
Rank: 782/2017
Yield: -3.11%
Asian Handicap (1)
-103 for FC Lugano (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.70

JohnnyBet Betting Tips para sa KF Dukagjini - FC Lugano mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Alegik_27, na may ODI parameter na -2.71 stakes 10 sa odds ng -103 para sa FC Lugano (-1), money back on draw sa Asian Handicap (1) market. Pwedeng makakuha ng 9.7 profit.

Alegik_27
Alegik_27
Rank: 1844/2017
ODI: -2.71
Asian Handicap (1)
-103 for FC Lugano (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.70

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa KF Dukagjini vs FC Lugano

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa KF Dukagjini vs FC Lugano? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa FC Lugano (-1), money back on draw sa Asian Handicap (1) market, na may odds na -103, na may stake na 10, mula kay Alegik_27.

Asian Handicap (1)
-103 for FC Lugano (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.70

KF Dukagjini vs FC Lugano Betting Tips

Tip 1:
Odds -103 para sa FC Lugano (-1), money back on draw (Asian Handicap (1))
Maglaro nang responsable 18+