30.08.2026 15:30 United States US Open Women 2026

Kimberly Birrell - Marcinko Petra Predictions at Betting Tips

Ang Kimberly Birrell versus Marcinko Petra ay magaganap sa 15:30 sa 30.08.2026.

Kimberly Birrell
Marcinko Petra

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Kimberly Birrell vs Marcinko Petra betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Marcinko Petra" na may odds na -110 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Marcinko Petra
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Kimberly Birrell - Marcinko Petra batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si GamblingSport19 (nasa 1421 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 9.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Marcinko Petra (-110) sa Home Away bet.

GamblingSport19
GamblingSport19
Rank: 1421/1321
Profit: -458.5
Home Away
-110 for Marcinko Petra
10/10
Estimated profit 9.10

JohnnyBet Betting Tips para sa Kimberly Birrell - Marcinko Petra batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si GamblingSport19 (na may -5.44% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 9.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Marcinko Petra (-110) sa Home Away market.

GamblingSport19
GamblingSport19
Rank: 726/1321
Yield: -5.44%
Home Away
-110 for Marcinko Petra
10/10
Estimated profit 9.10

JohnnyBet Betting Tips para sa Kimberly Birrell - Marcinko Petra mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! GamblingSport19, na may ODI parameter na -1606.62 stakes 10 sa odds ng -110 para sa Marcinko Petra sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 9.1 profit.

GamblingSport19
GamblingSport19
Rank: 1478/1321
ODI: -1606.62
Home Away
-110 for Marcinko Petra
10/10
Estimated profit 9.10

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Kimberly Birrell vs Marcinko Petra

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Kimberly Birrell vs Marcinko Petra? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Marcinko Petra sa Home Away market, na may odds na -110, na may stake na 10, mula kay GamblingSport19.

Home Away
-110 for Marcinko Petra
10/10
Estimated profit 9.10

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Kimberly Birrell laban sa Marcinko Petra. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Marcinko Petra (odds of -110). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Kimberly Birrell (-128) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

Kimberly Birrell vs Marcinko Petra Betting Tips

Tip 1:
Odds -110 para sa Marcinko Petra (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+