29.08.2026 22:07 United States MLB 2026

Los Angeles Angels - Philadelphia Phillies Predictions at Betting Tips

Ang Los Angeles Angels versus Philadelphia Phillies ay magaganap sa 22:07 sa 29.08.2026.

Los Angeles Angels
Philadelphia Phillies
Philadelphia Phillies

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Los Angeles Angels vs Philadelphia Phillies betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Philadelphia Phillies" na may odds na -233 galing sa 1 mula sa 1 users. Isa pang popular betting line ay ang "Asian Handicap (2.5)" na may "Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw" result (odds of -141) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Philadelphia Phillies
100%
1 sa 1 na tipsters
Over/Under 6.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Over/Under 7.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Los Angeles Angels - Philadelphia Phillies batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Emily1205 (nasa 1372 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 4.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Philadelphia Phillies (-233) sa Home Away bet. Si fizz06, sa kabilang banda (nasa 1467 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -208 para sa Over (Over/Under 6.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 4.8. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1481 ngayong season), si faro2013 ay tinatayang makakakuha ng 7.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa -141 para sa Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw sa Asian Handicap (2.5) market.

Emily1205
Emily1205
Rank: 1372/1322
Profit: -304.72
Home Away
-233 for Philadelphia Phillies
10/10
Estimated profit 4.30
fizz06
fizz06
Rank: 1467/1322
Profit: -1086.98
Over/Under 6.5
-208 for Over
10/10
Estimated profit 4.80
faro2013
faro2013
Rank: 1481/1322
Profit: -1764.93
Asian Handicap (2.5)
-141 for Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 7.10
faro2013
faro2013
Rank: 1481/1322
Profit: -1764.93
Over/Under 7.5
-130 for Over
10/10
Estimated profit 7.70

JohnnyBet Betting Tips para sa Los Angeles Angels - Philadelphia Phillies batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si faro2013 (na may -3.09% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw (-141) sa Asian Handicap (2.5) market. Pagkatapos, narito si fizz06 na may -5.32% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (-208) sa Over/Under 6.5. Ang tinatayang kita ay 4.8. Si Emily1205 (-6.0% yield) ay pumili ng -233 para sa Philadelphia Phillies sa Home Away market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 4.3 na kita kung tama.

faro2013
faro2013
Rank: 624/1322
Yield: -3.09%
Asian Handicap (2.5)
-141 for Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 7.10
faro2013
faro2013
Rank: 624/1322
Yield: -3.09%
Over/Under 7.5
-130 for Over
10/10
Estimated profit 7.70
fizz06
fizz06
Rank: 717/1322
Yield: -5.32%
Over/Under 6.5
-208 for Over
10/10
Estimated profit 4.80
Emily1205
Emily1205
Rank: 753/1322
Yield: -6.0%
Home Away
-233 for Philadelphia Phillies
10/10
Estimated profit 4.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Los Angeles Angels - Philadelphia Phillies mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Emily1205, na may ODI parameter na -0.25 stakes 10 sa odds ng -233 para sa Philadelphia Phillies sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 4.3 profit. fizz06 (ODI: -20.49) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 4.8 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-208) sa Over/Under 6.5 bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -1799.99), si faro2013, ay pumili ng Asian Handicap (2.5) market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na -141 para sa Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw, na tinatayang kikita ng 7.1.

Emily1205
Emily1205
Rank: 939/1322
ODI: -0.25
Home Away
-233 for Philadelphia Phillies
10/10
Estimated profit 4.30
fizz06
fizz06
Rank: 1379/1322
ODI: -20.49
Over/Under 6.5
-208 for Over
10/10
Estimated profit 4.80
faro2013
faro2013
Rank: 1479/1322
ODI: -1799.99
Asian Handicap (2.5)
-141 for Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 7.10
faro2013
faro2013
Rank: 1479/1322
ODI: -1799.99
Over/Under 7.5
-130 for Over
10/10
Estimated profit 7.70

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Los Angeles Angels vs Philadelphia Phillies

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Los Angeles Angels vs Philadelphia Phillies? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Philadelphia Phillies sa Home Away market, na may odds na -233, na may stake na 10, mula kay Emily1205. Ang taya sa Over (-208) sa Over/Under 6.5 market na may stake na 10 mula kay fizz06 ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw sa Asian Handicap (2.5) market, kung saan si faro2013 ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -141.

Home Away
-233 for Philadelphia Phillies
10/10
Estimated profit 4.30
Over/Under 6.5
-208 for Over
10/10
Estimated profit 4.80
Asian Handicap (2.5)
-141 for Los Angeles Angels (+2.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 7.10
Over/Under 7.5
-130 for Over
10/10
Estimated profit 7.70

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Los Angeles Angels laban sa Philadelphia Phillies. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Philadelphia Phillies (odds of -233). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Los Angeles Angels (+204) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

Los Angeles Angels vs Philadelphia Phillies Betting Tips

Tip 1:
Odds -233 para sa Philadelphia Phillies (Home Away)
Tip 2:
Odds -208 para sa Over (Over/Under 6.5)
Maglaro nang responsable 18+