24.09.2026 14:00 Israel Liga Bet 2026/2027

Maccabi Beersheba - Maccabi Ashkelon Predictions at Betting Tips

Ang Maccabi Beersheba versus Maccabi Ashkelon ay magaganap sa 14:00 sa 24.09.2026.

Maccabi Beer Sheva
Maccabi Beersheba
Maccabi Ashkelon

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Maccabi Beersheba - Maccabi Ashkelon batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Njoro💯%✔️ (nasa 1534 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 38.34 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Over (+639) sa Over/Under 5 bet.

Njoro💯%✔️
Njoro💯%✔️
Rank: 1534/1659
Profit: -282.88
Over/Under 5
+639 for Over
6/10
Estimated profit 38.34

JohnnyBet Betting Tips para sa Maccabi Beersheba - Maccabi Ashkelon batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Njoro💯%✔️ (na may -2.79% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 38.34 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Over (+639) sa Over/Under 5 market.

Njoro💯%✔️
Njoro💯%✔️
Rank: 686/1659
Yield: -2.79%
Over/Under 5
+639 for Over
6/10
Estimated profit 38.34

JohnnyBet Betting Tips para sa Maccabi Beersheba - Maccabi Ashkelon mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Njoro💯%✔️, na may ODI parameter na 717.42 stakes 6 sa odds ng +639 para sa Over sa Over/Under 5 market. Pwedeng makakuha ng 38.34 profit.

Njoro💯%✔️
Njoro💯%✔️
Rank: 13/1659
ODI: 717.42
Over/Under 5
+639 for Over
6/10
Estimated profit 38.34

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Maccabi Beersheba vs Maccabi Ashkelon

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Maccabi Beersheba vs Maccabi Ashkelon? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 5 market, na may odds na +639, na may stake na 6, mula kay Njoro💯%✔️.

Over/Under 5
+639 for Over
6/10
Estimated profit 38.34

Maccabi Beersheba vs Maccabi Ashkelon Betting Tips

Tip 1:
Odds +639 para sa Over (Over/Under 5)
Maglaro nang responsable 18+