30.08.2026 19:15 Colombia Primera A 2026

Club Deportivo Los Millonarios - La Equidad Predictions at Betting Tips

Ang Club Deportivo Los Millonarios versus La Equidad ay magaganap sa 19:15 sa 30.08.2026.

Club Deportivo Los Millonarios
Club Deportivo Los Millonarios
La Equidad
La Equidad

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 2.5
Under
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Club Deportivo Los Millonarios - La Equidad batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Rolland76000 (nasa 990 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 7.52 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Under (-106) sa Over/Under 2.5 bet.

Rolland76000
Rolland76000
Rank: 990/1328
Profit: -42.78
Over/Under 2.5
-106 for Under
8/10
Estimated profit 7.52

JohnnyBet Betting Tips para sa Club Deportivo Los Millonarios - La Equidad batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Rolland76000 (na may -2.43% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.52 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Under (-106) sa Over/Under 2.5 market.

Rolland76000
Rolland76000
Rank: 592/1328
Yield: -2.43%
Over/Under 2.5
-106 for Under
8/10
Estimated profit 7.52

JohnnyBet Betting Tips para sa Club Deportivo Los Millonarios - La Equidad mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Rolland76000, na may ODI parameter na -1.47 stakes 8 sa odds ng -106 para sa Under sa Over/Under 2.5 market. Pwedeng makakuha ng 7.52 profit.

Rolland76000
Rolland76000
Rank: 1141/1328
ODI: -1.47
Over/Under 2.5
-106 for Under
8/10
Estimated profit 7.52

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Club Deportivo Los Millonarios vs La Equidad

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Club Deportivo Los Millonarios vs La Equidad? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Under sa Over/Under 2.5 market, na may odds na -106, na may stake na 8, mula kay Rolland76000.

Over/Under 2.5
-106 for Under
8/10
Estimated profit 7.52

Club Deportivo Los Millonarios vs La Equidad Betting Tips

Tip 1:
Odds -106 para sa Under (Over/Under 2.5)
Maglaro nang responsable 18+