29.08.2026 20:30 United States MLS 2026

Nashville SC - FC Cincinnati Predictions at Betting Tips

Ang Nashville SC versus FC Cincinnati ay magaganap sa 20:30 sa 29.08.2026.

Nashville SC
Nashville SC
FC Cincinnati
FC Cincinnati

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Nashville SC vs FC Cincinnati betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Nashville SC" na may odds na -125 galing sa 2 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Nashville SC
100%
2 sa 2 na tipsters
Over/Under 2.5
Over
100%
2 sa 2 na tipsters
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
Tie, Yes
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Nashville SC - FC Cincinnati batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si TenBoom (nasa 584 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 5.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-192) sa Over/Under 2.5 bet. Si bymek1, sa kabilang banda (nasa 1070 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -125 para sa Nashville SC (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 8.0. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1218 ngayong season), si daralife ay tinatayang makakakuha ng 31.92 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa +399 para sa Tie, Yes sa Matchbet And Both Teams To Score (6-way) market.

TenBoom
Rank: 584/1322
Profit: -3.7
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
bymek1
bymek1
Rank: 1070/1322
Profit: -61.04
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00
bymek1
bymek1
Rank: 1070/1322
Profit: -61.04
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
daralife
daralife
Rank: 1218/1322
Profit: -118.06
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+399 for Tie, Yes
8/10
Estimated profit 31.92
betterman
betterman
Rank: 1483/1322
Profit: -2796.5
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00

JohnnyBet Betting Tips para sa Nashville SC - FC Cincinnati batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si bymek1 (na may -0.73% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 8.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Nashville SC (-125) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si TenBoom na may -0.9% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (-192) sa Over/Under 2.5. Ang tinatayang kita ay 5.2. Si betterman (-8.35% yield) ay pumili ng -125 para sa Nashville SC sa Home Draw Away market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 8.0 na kita kung tama.

bymek1
bymek1
Rank: 512/1322
Yield: -0.73%
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00
bymek1
bymek1
Rank: 512/1322
Yield: -0.73%
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
TenBoom
Rank: 515/1322
Yield: -0.9%
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
betterman
betterman
Rank: 839/1322
Yield: -8.35%
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00
daralife
daralife
Rank: 841/1322
Yield: -8.46%
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+399 for Tie, Yes
8/10
Estimated profit 31.92

JohnnyBet Betting Tips para sa Nashville SC - FC Cincinnati mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! bymek1, na may ODI parameter na 7.09 stakes 10 sa odds ng -125 para sa Nashville SC sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 8.0 profit. TenBoom (ODI: -0.98) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 5.2 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-192) sa Over/Under 2.5 bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -7.07), si daralife, ay pumili ng Matchbet And Both Teams To Score (6-way) market sa pamamagitan ng paglagay ng 8 stake on odds na +399 para sa Tie, Yes, na tinatayang kikita ng 31.92.

bymek1
bymek1
Rank: 196/1322
ODI: 7.09
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00
bymek1
bymek1
Rank: 196/1322
ODI: 7.09
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
TenBoom
Rank: 1094/1322
ODI: -0.98
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
daralife
daralife
Rank: 1307/1322
ODI: -7.07
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+399 for Tie, Yes
8/10
Estimated profit 31.92
betterman
betterman
Rank: 1476/1322
ODI: -855.2
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Nashville SC vs FC Cincinnati

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Nashville SC vs FC Cincinnati? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 2.5 market, na may odds na -192, na may stake na 10, mula kay TenBoom. Ang taya sa Nashville SC (-125) sa Home Draw Away market na may stake na 10 mula kay bymek1 ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Tie, Yes sa Matchbet And Both Teams To Score (6-way) market, kung saan si daralife ay naglagay ng taya na 8 na may odds na +399.

Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00
Over/Under 2.5
-192 for Over
10/10
Estimated profit 5.20
Matchbet And Both Teams To Score (6-way)
+399 for Tie, Yes
8/10
Estimated profit 31.92
Home Draw Away
-125 for Nashville SC
10/10
Estimated profit 8.00

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Nashville SC laban sa FC Cincinnati. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Nashville SC (odds of -125). Habang ang FC Cincinnati (+285) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+314).

1 100%
X 0%
2 0%

Nashville SC vs FC Cincinnati Betting Tips

Tip 1:
Odds -192 para sa Over (Over/Under 2.5)
Tip 2:
Odds -125 para sa Nashville SC (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+