Kasalukuyang nagaganap
29.08.2026 12:15 Brazil ITF W35 Barueri 2026

Nauhany Vitoria Leme Da Silva - Cadence Brace Predictions at Betting Tips

Ang Nauhany Vitoria Leme Da Silva versus Cadence Brace ay magaganap sa 12:15 sa 29.08.2026.

Nauhany Vitoria Leme Da Silva
Cadence Brace

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Nauhany Vitoria Leme Da Silva vs Cadence Brace betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Nauhany Vitoria Leme Da Silva" na may odds na +127 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Nauhany Vitoria Leme Da Silva
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva - Cadence Brace batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Gustawo1975 (nasa 1447 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 6.35 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 5 stake sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva (+127) sa Home Away bet.

Gustawo1975
Gustawo1975
Rank: 1447/1323
Profit: -700.73
Home Away
+127 for Nauhany Vitoria Leme Da Silva
5/10
Estimated profit 6.35

JohnnyBet Betting Tips para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva - Cadence Brace batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Gustawo1975 (na may -2.14% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 6.35 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 5 stake sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva (+127) sa Home Away market.

Gustawo1975
Gustawo1975
Rank: 581/1323
Yield: -2.14%
Home Away
+127 for Nauhany Vitoria Leme Da Silva
5/10
Estimated profit 6.35

JohnnyBet Betting Tips para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva - Cadence Brace mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Gustawo1975, na may ODI parameter na 45.62 stakes 5 sa odds ng +127 para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 6.35 profit.

Gustawo1975
Gustawo1975
Rank: 74/1323
ODI: 45.62
Home Away
+127 for Nauhany Vitoria Leme Da Silva
5/10
Estimated profit 6.35

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva vs Cadence Brace

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva vs Cadence Brace? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva sa Home Away market, na may odds na +127, na may stake na 5, mula kay Gustawo1975.

Home Away
+127 for Nauhany Vitoria Leme Da Silva
5/10
Estimated profit 6.35

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Nauhany Vitoria Leme Da Silva laban sa Cadence Brace. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva (odds of +127). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Cadence Brace ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

Nauhany Vitoria Leme Da Silva vs Cadence Brace Betting Tips

Tip 1:
Odds +127 para sa Nauhany Vitoria Leme Da Silva (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+