24.10.2026 10:00 • England • League One 2026/2027

Stevenage Borough - Milton Keynes Dons FC Predictions at Betting Tips

Ang Stevenage Borough versus Milton Keynes Dons FC ay magaganap sa 10:00 sa 24.10.2026.

Stevenage Borough
Stevenage Borough
—
Milton Keynes Dons FC
Milton Keynes Dons FC

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Stevenage Borough vs Milton Keynes Dons FC betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Stevenage Borough" na may odds na +101 galing sa 3 mula sa 4 users. Isa pang popular betting line ay ang "Asian Handicap (-1)" na may "Stevenage Borough (-1), money back on draw" result (odds of +198) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Stevenage Borough
75%
3 sa 4 na tipsters
Over/Under 2.5
Over
100%
2 sa 2 na tipsters
Correct Score
2:1
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Stevenage Borough - Milton Keynes Dons FC batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si TheUpsetter (nasa 242 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 19.04 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+238) sa Home Draw Away bet. Si EROY, sa kabilang banda (nasa 1811 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +106 para sa Over (Over/Under 2.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 10.6. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1968 ngayong season), si Noizyfoxxx ay tinatayang makakakuha ng 1.03 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 1 stake sa +103 para sa Stevenage Borough sa Home Draw Away market.

TheUpsetter
Rank: 242/1969
Profit: 23.48
Home Draw Away
+238 for Draw
8/10
Estimated profit 19.04
EROY
EROY
Rank: 1811/1969
Profit: -276.78
Over/Under 2.5
+106 for Over
10/10
Estimated profit 10.60
Noizyfoxxx
Noizyfoxxx
Rank: 1968/1969
Profit: -750.53
Home Draw Away
+103 for Stevenage Borough
1/10
Estimated profit 1.03
nori1905
nori1905
Rank: 1981/1969
Profit: -840.7
Correct Score
+798 for 2:1
6/10
Estimated profit 47.88
Grzich76
Grzich76
Rank: 1992/1969
Profit: -897.8
Asian Handicap (-1)
+198 for Stevenage Borough (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 19.80
1 2

JohnnyBet Betting Tips para sa Stevenage Borough - Milton Keynes Dons FC batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si TheUpsetter (na may 0.58% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 19.04 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+238) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si MVP na may -2.06% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (+106) sa Over/Under 2.5. Ang tinatayang kita ay 10.6. Si EROY (-2.97% yield) ay pumili ng +106 para sa Over sa Over/Under 2.5 market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 10.6 na kita kung tama.

TheUpsetter
Rank: 605/1969
Yield: 0.58%
Home Draw Away
+238 for Draw
8/10
Estimated profit 19.04
MVP
MVP
Rank: 773/1969
Yield: -2.06%
Over/Under 2.5
+106 for Over
10/10
Estimated profit 10.60
MVP
MVP
Rank: 773/1969
Yield: -2.06%
Home Draw Away
+101 for Stevenage Borough
10/10
Estimated profit 10.10
EROY
EROY
Rank: 840/1969
Yield: -2.97%
Over/Under 2.5
+106 for Over
10/10
Estimated profit 10.60
Grzich76
Grzich76
Rank: 900/1969
Yield: -3.68%
Asian Handicap (-1)
+198 for Stevenage Borough (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 19.80
1 2

JohnnyBet Betting Tips para sa Stevenage Borough - Milton Keynes Dons FC mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! nori1905, na may ODI parameter na 182.78 stakes 6 sa odds ng +798 para sa 2:1 sa Correct Score market. Pwedeng makakuha ng 47.88 profit. jkoa (ODI: 65.61) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 10.1 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Stevenage Borough (+101) sa Home Draw Away bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: 51.07), si Grzich76, ay pumili ng Asian Handicap (-1) market sa pamamagitan ng paglagay ng 10 stake on odds na +198 para sa Stevenage Borough (-1), money back on draw, na tinatayang kikita ng 19.8.

nori1905
nori1905
Rank: 43/1969
ODI: 182.78
Correct Score
+798 for 2:1
6/10
Estimated profit 47.88
jkoa
jkoa
Rank: 84/1969
ODI: 65.61
Home Draw Away
+101 for Stevenage Borough
10/10
Estimated profit 10.10
Grzich76
Grzich76
Rank: 99/1969
ODI: 51.07
Asian Handicap (-1)
+198 for Stevenage Borough (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 19.80
EROY
EROY
Rank: 222/1969
ODI: 11.83
Over/Under 2.5
+106 for Over
10/10
Estimated profit 10.60
TheUpsetter
Rank: 1736/1969
ODI: -4.96
Home Draw Away
+238 for Draw
8/10
Estimated profit 19.04
1 2

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Stevenage Borough vs Milton Keynes Dons FC

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Stevenage Borough vs Milton Keynes Dons FC? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +238, na may stake na 8, mula kay TheUpsetter. Ang taya sa Over (+106) sa Over/Under 2.5 market na may stake na 10 mula kay EROY ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Stevenage Borough sa Home Draw Away market, kung saan si Noizyfoxxx ay naglagay ng taya na 1 na may odds na +103.

Home Draw Away
+238 for Draw
8/10
Estimated profit 19.04
Over/Under 2.5
+106 for Over
10/10
Estimated profit 10.60
Home Draw Away
+103 for Stevenage Borough
1/10
Estimated profit 1.03
Correct Score
+798 for 2:1
6/10
Estimated profit 47.88
Asian Handicap (-1)
+198 for Stevenage Borough (-1), money back on draw
10/10
Estimated profit 19.80
1 2

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Stevenage Borough laban sa Milton Keynes Dons FC. Ang top prediction na may 75% ng mga boto ay isang panalo para sa Stevenage Borough (odds of +101). Habang ang Milton Keynes Dons FC (+295) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 25% ay nag-predict ng draw (+238).

1 75%
X 25%
2 0%
Prediction:
Odds +798 para sa Stevenage Borough 2:1 Milton Keynes Dons FC

Stevenage Borough vs Milton Keynes Dons FC Betting Tips

Tip 1:
Odds +238 para sa Draw (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds +106 para sa Over (Over/Under 2.5)
Maglaro nang responsable 18+