29.08.2026 06:00 Japan J2 League 2026/2027

Tokushima Vortis - Oita Trinita Predictions at Betting Tips

Ang Tokushima Vortis versus Oita Trinita ay magaganap sa 06:00 sa 29.08.2026.

Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Oita Trinita
Oita Trinita

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 0.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Draw Away
Draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Tokushima Vortis - Oita Trinita batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Kibetchemu (nasa 1118 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 16.32 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+204) sa Home Draw Away bet. Si POTOTO, sa kabilang banda (nasa 1423 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -833 para sa Over (Over/Under 0.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 1.2.

Kibetchemu
Kibetchemu
Rank: 1118/1316
Profit: -79.22
Home Draw Away
+204 for Draw
8/10
Estimated profit 16.32
POTOTO
POTOTO
Rank: 1423/1316
Profit: -644.05
Over/Under 0.5
-833 for Over
10/10
Estimated profit 1.20

JohnnyBet Betting Tips para sa Tokushima Vortis - Oita Trinita batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Kibetchemu (na may -2.1% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 16.32 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+204) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si POTOTO na may -9.4% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (-833) sa Over/Under 0.5. Ang tinatayang kita ay 1.2.

Kibetchemu
Kibetchemu
Rank: 559/1316
Yield: -2.1%
Home Draw Away
+204 for Draw
8/10
Estimated profit 16.32
POTOTO
POTOTO
Rank: 859/1316
Yield: -9.4%
Over/Under 0.5
-833 for Over
10/10
Estimated profit 1.20

JohnnyBet Betting Tips para sa Tokushima Vortis - Oita Trinita mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! POTOTO, na may ODI parameter na -16.63 stakes 10 sa odds ng -833 para sa Over sa Over/Under 0.5 market. Pwedeng makakuha ng 1.2 profit. Kibetchemu (ODI: -41.24) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 16.32 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+204) sa Home Draw Away bet.

POTOTO
POTOTO
Rank: 1349/1316
ODI: -16.63
Over/Under 0.5
-833 for Over
10/10
Estimated profit 1.20
Kibetchemu
Kibetchemu
Rank: 1403/1316
ODI: -41.24
Home Draw Away
+204 for Draw
8/10
Estimated profit 16.32

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Tokushima Vortis vs Oita Trinita

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Tokushima Vortis vs Oita Trinita? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +204, na may stake na 8, mula kay Kibetchemu. Ang taya sa Over (-833) sa Over/Under 0.5 market na may stake na 10 mula kay POTOTO ay isa pang paborito ng AI.

Home Draw Away
+204 for Draw
8/10
Estimated profit 16.32
Over/Under 0.5
-833 for Over
10/10
Estimated profit 1.20

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Tokushima Vortis laban sa Oita Trinita. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang draw (odds of +204). Ang panalo para sa Tokushima Vortis (+101) ay nakakuha ng 0%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa Oita Trinita (+323).

1 0%
X 100%
2 0%

Tokushima Vortis vs Oita Trinita Betting Tips

Tip 1:
Odds +204 para sa Draw (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds -833 para sa Over (Over/Under 0.5)
Maglaro nang responsable 18+