30.08.2026 12:15 United States MLB 2026

Washington Nationals - Miami Marlins Predictions at Betting Tips

Ang Washington Nationals versus Miami Marlins ay magaganap sa 12:15 sa 30.08.2026.

Washington Nationals
Washington Nationals
Miami Marlins
Miami Marlins

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Washington Nationals vs Miami Marlins betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Washington Nationals" na may odds na -105 galing sa 2 mula sa 3 users. Isa pang popular betting line ay ang "Asian Handicap (1.5)" na may "Miami Marlins (-1.5), money back on draw" result (odds of +139) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Washington Nationals
67%
2 sa 3 na tipsters
Over/Under 6.5
Under
100%
1 sa 1 na tipsters
Over/Under 7.5
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Washington Nationals - Miami Marlins batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si ALEXE Kim (nasa 863 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 8.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Miami Marlins (-112) sa Home Away bet. Si ALEXANDRIA, sa kabilang banda (nasa 1425 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +223 para sa Under (Over/Under 6.5) sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 17.84. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1486 ngayong season), si fizz06 ay tinatayang makakakuha ng 5.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa -172 para sa Over sa Over/Under 7.5 market.

ALEXE Kim
ALEXE Kim
Rank: 863/1335
Profit: -24.54
Home Away
-112 for Miami Marlins
10/10
Estimated profit 8.90
ALEXANDRIA
ALEXANDRIA
Rank: 1425/1335
Profit: -430.94
Over/Under 6.5
+223 for Under
8/10
Estimated profit 17.84
fizz06
fizz06
Rank: 1486/1335
Profit: -1164.78
Over/Under 7.5
-172 for Over
10/10
Estimated profit 5.80
faro2013
faro2013
Rank: 1497/1335
Profit: -2019.91
Home Away
-105 for Washington Nationals
10/10
Estimated profit 9.50
faro2013
faro2013
Rank: 1497/1335
Profit: -2019.91
Over/Under 8.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
1 2

JohnnyBet Betting Tips para sa Washington Nationals - Miami Marlins batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si ALEXE Kim (na may -1.6% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 8.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Miami Marlins (-112) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si faro2013 na may -3.5% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Washington Nationals (-105) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 9.5. Si fizz06 (-5.68% yield) ay pumili ng -172 para sa Over sa Over/Under 7.5 market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 5.8 na kita kung tama.

ALEXE Kim
ALEXE Kim
Rank: 551/1335
Yield: -1.6%
Home Away
-112 for Miami Marlins
10/10
Estimated profit 8.90
faro2013
faro2013
Rank: 636/1335
Yield: -3.5%
Home Away
-105 for Washington Nationals
10/10
Estimated profit 9.50
faro2013
faro2013
Rank: 636/1335
Yield: -3.5%
Over/Under 8.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
fizz06
fizz06
Rank: 733/1335
Yield: -5.68%
Over/Under 7.5
-172 for Over
10/10
Estimated profit 5.80
aphrodite
aphrodite
Rank: 814/1335
Yield: -7.56%
Asian Handicap (1.5)
+139 for Miami Marlins (-1.5), money back on draw
10/10
Estimated profit 13.90
1 2

JohnnyBet Betting Tips para sa Washington Nationals - Miami Marlins mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! ALEXE Kim, na may ODI parameter na -6.56 stakes 10 sa odds ng -112 para sa Miami Marlins sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 8.9 profit. fizz06 (ODI: -26.86) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 5.8 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (-172) sa Over/Under 7.5 bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -119.31), si ALEXANDRIA, ay pumili ng Over/Under 6.5 market sa pamamagitan ng paglagay ng 8 stake on odds na +223 para sa Under, na tinatayang kikita ng 17.84.

ALEXE Kim
ALEXE Kim
Rank: 1308/1335
ODI: -6.56
Home Away
-112 for Miami Marlins
10/10
Estimated profit 8.90
fizz06
fizz06
Rank: 1410/1335
ODI: -26.86
Over/Under 7.5
-172 for Over
10/10
Estimated profit 5.80
ALEXANDRIA
ALEXANDRIA
Rank: 1471/1335
ODI: -119.31
Over/Under 6.5
+223 for Under
8/10
Estimated profit 17.84
faro2013
faro2013
Rank: 1495/1335
ODI: -1801.05
Home Away
-105 for Washington Nationals
10/10
Estimated profit 9.50
faro2013
faro2013
Rank: 1495/1335
ODI: -1801.05
Over/Under 8.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
1 2

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Washington Nationals vs Miami Marlins

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Washington Nationals vs Miami Marlins? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Miami Marlins sa Home Away market, na may odds na -112, na may stake na 10, mula kay ALEXE Kim. Ang taya sa Under (+223) sa Over/Under 6.5 market na may stake na 8 mula kay ALEXANDRIA ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Over sa Over/Under 7.5 market, kung saan si fizz06 ay naglagay ng taya na 10 na may odds na -172.

Home Away
-112 for Miami Marlins
10/10
Estimated profit 8.90
Over/Under 6.5
+223 for Under
8/10
Estimated profit 17.84
Over/Under 7.5
-172 for Over
10/10
Estimated profit 5.80
Home Away
-105 for Washington Nationals
10/10
Estimated profit 9.50
Over/Under 8.5
-123 for Over
10/10
Estimated profit 8.10
1 2

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Washington Nationals laban sa Miami Marlins. Ang top prediction, na may 67% ng mga boto, ay isang panalo para sa Washington Nationals (odds of -105). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Miami Marlins (-112) ay nakakuha ng 33% ng mga boto.

1 67%
2 33%

Washington Nationals vs Miami Marlins Betting Tips

Tip 1:
Odds -112 para sa Miami Marlins (Home Away)
Tip 2:
Odds +223 para sa Under (Over/Under 6.5)
Maglaro nang responsable 18+