25.08.2026 11:00 United States US Open Women, Qualifications 2026

Yue Yuan - Hanyu Guo Predictions at Betting Tips

Ang Yue Yuan versus Hanyu Guo ay magaganap sa 11:00 sa 25.08.2026.

Yue Yuan
Hanyu Guo

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Yue Yuan vs Hanyu Guo betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Yue Yuan" na may odds na -238 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Yue Yuan
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Yue Yuan - Hanyu Guo batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si supcio (nasa 1350 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 4.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Yue Yuan (-238) sa Home Away bet.

supcio
supcio
Rank: 1350/1247
Profit: -606.1
Home Away
-238 for Yue Yuan
10/10
Estimated profit 4.20

JohnnyBet Betting Tips para sa Yue Yuan - Hanyu Guo batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si supcio (na may -6.64% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 4.2 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Yue Yuan (-238) sa Home Away market.

supcio
supcio
Rank: 714/1247
Yield: -6.64%
Home Away
-238 for Yue Yuan
10/10
Estimated profit 4.20

JohnnyBet Betting Tips para sa Yue Yuan - Hanyu Guo mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! supcio, na may ODI parameter na -633.37 stakes 10 sa odds ng -238 para sa Yue Yuan sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 4.2 profit.

supcio
supcio
Rank: 1376/1247
ODI: -633.37
Home Away
-238 for Yue Yuan
10/10
Estimated profit 4.20

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Yue Yuan vs Hanyu Guo

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Yue Yuan vs Hanyu Guo? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Yue Yuan sa Home Away market, na may odds na -238, na may stake na 10, mula kay supcio.

Home Away
-238 for Yue Yuan
10/10
Estimated profit 4.20

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Yue Yuan laban sa Hanyu Guo. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa Yue Yuan (odds of -238). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Hanyu Guo (+139) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

Yue Yuan vs Hanyu Guo Betting Tips

Tip 1:
Odds -238 para sa Yue Yuan (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+