30.07.2026 02:00 China Shanghai Masters 2026

Zhao Xintong - Neil Robertson Predictions at Betting Tips

Ang Zhao Xintong versus Neil Robertson ay magaganap sa 02:00 sa 30.07.2026.

Zhao Xintong
Neil Robertson

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Zhao Xintong vs Neil Robertson betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Neil Robertson" na may odds na +209 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Neil Robertson
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Zhao Xintong - Neil Robertson batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Antonhundballl (nasa 149 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 16.72 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Neil Robertson (+209) sa Home Away bet.

Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 149/2037
Profit: 35.82
Home Away
+209 for Neil Robertson
8/10
Estimated profit 16.72

JohnnyBet Betting Tips para sa Zhao Xintong - Neil Robertson batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Antonhundballl (na may 2.06% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 16.72 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Neil Robertson (+209) sa Home Away market.

Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 590/2037
Yield: 2.06%
Home Away
+209 for Neil Robertson
8/10
Estimated profit 16.72

JohnnyBet Betting Tips para sa Zhao Xintong - Neil Robertson mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Antonhundballl, na may ODI parameter na 1426.82 stakes 8 sa odds ng +209 para sa Neil Robertson sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 16.72 profit.

Antonhundballl
Antonhundballl
Rank: 3/2037
ODI: 1426.82
Home Away
+209 for Neil Robertson
8/10
Estimated profit 16.72

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Zhao Xintong vs Neil Robertson

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Zhao Xintong vs Neil Robertson? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Neil Robertson sa Home Away market, na may odds na +209, na may stake na 8, mula kay Antonhundballl.

Home Away
+209 for Neil Robertson
8/10
Estimated profit 16.72

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Zhao Xintong laban sa Neil Robertson. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Neil Robertson (odds of +209). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Zhao Xintong (-256) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

Zhao Xintong vs Neil Robertson Betting Tips

Tip 1:
Odds +209 para sa Neil Robertson (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+