26.09.2026 14:00 • Argentina • Primera B Metropolitana 2026

Argentino Merlo - Villa San Carlos Predictions at Betting Tips

Ang Argentino Merlo versus Villa San Carlos ay magaganap sa 14:00 sa 26.09.2026.

Argentino Merlo
Argentino Merlo
—
Villa San Carlos
Villa San Carlos

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Argentino Merlo vs Villa San Carlos betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Villa San Carlos" na may odds na +184 galing sa 2 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Villa San Carlos
100%
2 sa 2 na tipsters
Over/Under 2.75
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Argentino Merlo - Villa San Carlos batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Plamiacz (nasa 1672 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 18.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Villa San Carlos (+184) sa Home Draw Away bet. Si abreujg78, sa kabilang banda (nasa 1791 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +181 para sa Villa San Carlos (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 18.1.

Plamiacz
Plamiacz
Rank: 1672/1679
Profit: -515.36
Home Draw Away
+184 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.40
abreujg78
abreujg78
Rank: 1791/1679
Profit: -27207.1
Home Draw Away
+181 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.10
Over/Under 2.75
+271 for Over
8/10
Estimated profit 21.68

JohnnyBet Betting Tips para sa Argentino Merlo - Villa San Carlos batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Plamiacz (na may -3.52% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 18.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Villa San Carlos (+184) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si abreujg78 na may -18.71% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Villa San Carlos (+181) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 18.1.

Plamiacz
Plamiacz
Rank: 742/1679
Yield: -3.52%
Home Draw Away
+184 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.40
abreujg78
abreujg78
Rank: 1292/1679
Yield: -18.71%
Home Draw Away
+181 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.10
Over/Under 2.75
+271 for Over
8/10
Estimated profit 21.68

JohnnyBet Betting Tips para sa Argentino Merlo - Villa San Carlos mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Plamiacz, na may ODI parameter na -109.19 stakes 10 sa odds ng +184 para sa Villa San Carlos sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 18.4 profit. abreujg78 (ODI: -30811.4) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 18.1 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Villa San Carlos (+181) sa Home Draw Away bet.

Plamiacz
Plamiacz
Rank: 1732/1679
ODI: -109.19
Home Draw Away
+184 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.40
abreujg78
abreujg78
Rank: 1789/1679
ODI: -30811.4
Home Draw Away
+181 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.10
Over/Under 2.75
+271 for Over
8/10
Estimated profit 21.68

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Argentino Merlo vs Villa San Carlos

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Argentino Merlo vs Villa San Carlos? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Villa San Carlos sa Home Draw Away market, na may odds na +184, na may stake na 10, mula kay Plamiacz. Ang taya sa Villa San Carlos (+181) sa Home Draw Away market na may stake na 10 mula kay abreujg78 ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Over sa Over/Under 2.75 market, kung saan si edvaldo alves 8 ay naglagay ng taya na 8 na may odds na +271.

Home Draw Away
+184 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.40
Home Draw Away
+181 for Villa San Carlos
10/10
Estimated profit 18.10
Over/Under 2.75
+271 for Over
8/10
Estimated profit 21.68

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Argentino Merlo laban sa Villa San Carlos. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Villa San Carlos (odds of +184). Ang panalo para sa Argentino Merlo (+167) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+156).

1 0%
X 0%
2 100%

Argentino Merlo vs Villa San Carlos Betting Tips

Tip 1:
Odds +184 para sa Villa San Carlos (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds +271 para sa Over (Over/Under 2.75)
Maglaro nang responsable 18+