29.08.2026 19:00 Mexico Liga MX 2026/2027

CF Atlas Guadalajara - Gallos Blancos Querétaro Predictions at Betting Tips

Ang CF Atlas Guadalajara versus Gallos Blancos Querétaro ay magaganap sa 19:00 sa 29.08.2026.

CF Atlas Guadalajara
CF Atlas Guadalajara
Gallos Blancos Queretaro
Gallos Blancos Querétaro

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa CF Atlas Guadalajara - Gallos Blancos Querétaro batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Kibetchemu (nasa 1297 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 18.24 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+228) sa Home Draw Away bet.

Kibetchemu
Kibetchemu
Rank: 1297/1322
Profit: -179.04
Home Draw Away
+228 for Draw
8/10
Estimated profit 18.24

JohnnyBet Betting Tips para sa CF Atlas Guadalajara - Gallos Blancos Querétaro batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Kibetchemu (na may -2.98% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 18.24 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+228) sa Home Draw Away market.

Kibetchemu
Kibetchemu
Rank: 618/1322
Yield: -2.98%
Home Draw Away
+228 for Draw
8/10
Estimated profit 18.24

JohnnyBet Betting Tips para sa CF Atlas Guadalajara - Gallos Blancos Querétaro mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Kibetchemu, na may ODI parameter na -49.69 stakes 8 sa odds ng +228 para sa Draw sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 18.24 profit.

Kibetchemu
Kibetchemu
Rank: 1428/1322
ODI: -49.69
Home Draw Away
+228 for Draw
8/10
Estimated profit 18.24

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa CF Atlas Guadalajara vs Gallos Blancos Querétaro

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa CF Atlas Guadalajara vs Gallos Blancos Querétaro? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +228, na may stake na 8, mula kay Kibetchemu.

Home Draw Away
+228 for Draw
8/10
Estimated profit 18.24

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng CF Atlas Guadalajara laban sa Gallos Blancos Querétaro. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang draw (odds of +228). Ang panalo para sa CF Atlas Guadalajara (+116) ay nakakuha ng 0%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa Gallos Blancos Querétaro (+252).

1 0%
X 100%
2 0%

CF Atlas Guadalajara vs Gallos Blancos Querétaro Betting Tips

Tip 1:
Odds +228 para sa Draw (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+