03.07.2026 13:45 Brazil Carioca Serie C 2026

Barra Mansa FC - Cardoso Moreira FC Predictions at Betting Tips

Ang Barra Mansa FC versus Cardoso Moreira FC ay magaganap sa 13:45 sa 03.07.2026.

Barra Mansa FC
Cardoso Moreira FC

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Barra Mansa FC vs Cardoso Moreira FC betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Cardoso Moreira FC" na may odds na +118 galing sa 2 mula sa 3 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Cardoso Moreira FC
67%
2 sa 3 na tipsters
Both Teams To Score
Yes
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Barra Mansa FC - Cardoso Moreira FC batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si onexbet promo code (nasa 950 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 7.08 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Cardoso Moreira FC (+118) sa Home Draw Away bet. Si Tetu, sa kabilang banda (nasa 1473 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -119 para sa Yes (Both Teams To Score) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 8.4. Ang pangatlong pinaka-kumikitang tipster (1980 ngayong season), si codepromoolybet ay tinatayang makakakuha ng 10.74 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa +179 para sa Barra Mansa FC sa Home Draw Away market.

onexbet promo code
Rank: 950/1823
Profit: -8.29
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
6/10
Estimated profit 7.08
Tetu
Tetu
Rank: 1473/1823
Profit: -49.14
Both Teams To Score
-119 for Yes
10/10
Estimated profit 8.40
codepromoolybet
Rank: 1980/1823
Profit: -353.66
Home Draw Away
+179 for Barra Mansa FC
6/10
Estimated profit 10.74
troskot
troskot
Rank: 2013/1823
Profit: -461.09
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
10/10
Estimated profit 11.80

JohnnyBet Betting Tips para sa Barra Mansa FC - Cardoso Moreira FC batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si onexbet promo code (na may -0.77% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.08 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Cardoso Moreira FC (+118) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si troskot na may -5.91% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Cardoso Moreira FC (+118) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 11.8. Si Tetu (-7.4% yield) ay pumili ng -119 para sa Yes sa Both Teams To Score market. Ang paglalagay ng 10 stake ay magdadala ng 8.4 na kita kung tama.

onexbet promo code
Rank: 700/1823
Yield: -0.77%
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
6/10
Estimated profit 7.08
troskot
troskot
Rank: 936/1823
Yield: -5.91%
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
10/10
Estimated profit 11.80
Tetu
Tetu
Rank: 995/1823
Yield: -7.4%
Both Teams To Score
-119 for Yes
10/10
Estimated profit 8.40
codepromoolybet
Rank: 1577/1823
Yield: -30.41%
Home Draw Away
+179 for Barra Mansa FC
6/10
Estimated profit 10.74

JohnnyBet Betting Tips para sa Barra Mansa FC - Cardoso Moreira FC mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Tetu, na may ODI parameter na 1.63 stakes 10 sa odds ng -119 para sa Yes sa Both Teams To Score market. Pwedeng makakuha ng 8.4 profit. troskot (ODI: -16.27) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 11.8 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Cardoso Moreira FC (+118) sa Home Draw Away bet. Pangatlo sa overall ranking (ODI: -41.79), si onexbet promo code, ay pumili ng Home Draw Away market sa pamamagitan ng paglagay ng 6 stake on odds na +118 para sa Cardoso Moreira FC, na tinatayang kikita ng 7.08.

Tetu
Tetu
Rank: 394/1823
ODI: 1.63
Both Teams To Score
-119 for Yes
10/10
Estimated profit 8.40
troskot
troskot
Rank: 1875/1823
ODI: -16.27
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
10/10
Estimated profit 11.80
onexbet promo code
Rank: 1939/1823
ODI: -41.79
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
6/10
Estimated profit 7.08
codepromoolybet
Rank: 1948/1823
ODI: -44.47
Home Draw Away
+179 for Barra Mansa FC
6/10
Estimated profit 10.74

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Barra Mansa FC vs Cardoso Moreira FC

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Barra Mansa FC vs Cardoso Moreira FC? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Cardoso Moreira FC sa Home Draw Away market, na may odds na +118, na may stake na 6, mula kay onexbet promo code. Ang taya sa Yes (-119) sa Both Teams To Score market na may stake na 10 mula kay Tetu ay isa pang paborito ng AI. Ang ikatlong taya na may posibilidad na manalo ayon sa algorithm ay ang Barra Mansa FC sa Home Draw Away market, kung saan si codepromoolybet ay naglagay ng taya na 6 na may odds na +179.

Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
6/10
Estimated profit 7.08
Both Teams To Score
-119 for Yes
10/10
Estimated profit 8.40
Home Draw Away
+179 for Barra Mansa FC
6/10
Estimated profit 10.74
Home Draw Away
+118 for Cardoso Moreira FC
10/10
Estimated profit 11.80

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Barra Mansa FC laban sa Cardoso Moreira FC. Ang top prediction na may 67% ng mga boto ay isang panalo para sa Cardoso Moreira FC (odds of +118). Ang panalo para sa Barra Mansa FC (+179) ay nakakuha ng 33% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+173).

1 33%
X 0%
2 67%

Barra Mansa FC vs Cardoso Moreira FC Betting Tips

Tip 1:
Odds +118 para sa Cardoso Moreira FC (Home Draw Away)
Tip 2:
Odds -119 para sa Yes (Both Teams To Score)
Maglaro nang responsable 18+