03.07.2026 15:15 Iceland 1. Deild 2026

UMF Njardvik - Throttur Reykjavik Predictions at Betting Tips

Ang UMF Njardvik versus Throttur Reykjavik ay magaganap sa 15:15 sa 03.07.2026.

UMF Njardvik
UMF Njardvik
Throttur Reykjavik
Throttur Reykjavik

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest UMF Njardvik vs Throttur Reykjavik betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "UMF Njardvik" na may odds na +133 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
UMF Njardvik
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa UMF Njardvik - Throttur Reykjavik batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si bono 1xbet (nasa 1714 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 2.66 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 2 stake sa UMF Njardvik (+133) sa Home Draw Away bet.

bono 1xbet
Rank: 1714/1809
Profit: -114.88
Home Draw Away
+133 for UMF Njardvik
2/10
Estimated profit 2.66

JohnnyBet Betting Tips para sa UMF Njardvik - Throttur Reykjavik batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si bono 1xbet (na may -11.0% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 2.66 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 2 stake sa UMF Njardvik (+133) sa Home Draw Away market.

bono 1xbet
Rank: 1142/1809
Yield: -11.0%
Home Draw Away
+133 for UMF Njardvik
2/10
Estimated profit 2.66

JohnnyBet Betting Tips para sa UMF Njardvik - Throttur Reykjavik mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! bono 1xbet, na may ODI parameter na -43.84 stakes 2 sa odds ng +133 para sa UMF Njardvik sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 2.66 profit.

bono 1xbet
Rank: 1933/1809
ODI: -43.84
Home Draw Away
+133 for UMF Njardvik
2/10
Estimated profit 2.66

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa UMF Njardvik vs Throttur Reykjavik

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa UMF Njardvik vs Throttur Reykjavik? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa UMF Njardvik sa Home Draw Away market, na may odds na +133, na may stake na 2, mula kay bono 1xbet.

Home Draw Away
+133 for UMF Njardvik
2/10
Estimated profit 2.66

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng UMF Njardvik laban sa Throttur Reykjavik. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa UMF Njardvik (odds of +133). Habang ang Throttur Reykjavik (+148) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+271).

1 100%
X 0%
2 0%

UMF Njardvik vs Throttur Reykjavik Betting Tips

Tip 1:
Odds +133 para sa UMF Njardvik (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+