02.07.2026 11:00 Ecuador ATP Challenger Quito 2026

Heredia Samuel - Eduardo Ribero Predictions at Betting Tips

Ang Heredia Samuel versus Eduardo Ribero ay magaganap sa 11:00 sa 02.07.2026.

Heredia Samuel
Eduardo Ribero

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Heredia Samuel vs Eduardo Ribero betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Eduardo Ribero" na may odds na -556 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Eduardo Ribero
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Heredia Samuel - Eduardo Ribero batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si niko73 (nasa 1585 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 31.92 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Heredia Samuel (+399) sa Home Away bet. Si Wilhelmine, sa kabilang banda (nasa 2035 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -556 para sa Eduardo Ribero (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 1.8.

niko73
niko73
Rank: 1585/1809
Profit: -73.24
Home Away
+399 for Heredia Samuel
8/10
Estimated profit 31.92
Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 2035/1809
Profit: -964.76
Home Away
-556 for Eduardo Ribero
10/10
Estimated profit 1.80

JohnnyBet Betting Tips para sa Heredia Samuel - Eduardo Ribero batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si niko73 (na may -1.41% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 31.92 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Heredia Samuel (+399) sa Home Away market. Pagkatapos, narito si Wilhelmine na may -4.63% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Eduardo Ribero (-556) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 1.8.

niko73
niko73
Rank: 732/1809
Yield: -1.41%
Home Away
+399 for Heredia Samuel
8/10
Estimated profit 31.92
Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 864/1809
Yield: -4.63%
Home Away
-556 for Eduardo Ribero
10/10
Estimated profit 1.80

JohnnyBet Betting Tips para sa Heredia Samuel - Eduardo Ribero mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! niko73, na may ODI parameter na 9.91 stakes 8 sa odds ng +399 para sa Heredia Samuel sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 31.92 profit. Wilhelmine (ODI: -184.1) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 1.8 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Eduardo Ribero (-556) sa Home Away bet.

niko73
niko73
Rank: 183/1809
ODI: 9.91
Home Away
+399 for Heredia Samuel
8/10
Estimated profit 31.92
Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 2040/1809
ODI: -184.1
Home Away
-556 for Eduardo Ribero
10/10
Estimated profit 1.80

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Heredia Samuel vs Eduardo Ribero

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Heredia Samuel vs Eduardo Ribero? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Heredia Samuel sa Home Away market, na may odds na +399, na may stake na 8, mula kay niko73. Ang taya sa Eduardo Ribero (-556) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay Wilhelmine ay isa pang paborito ng AI.

Home Away
+399 for Heredia Samuel
8/10
Estimated profit 31.92
Home Away
-556 for Eduardo Ribero
10/10
Estimated profit 1.80

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Heredia Samuel laban sa Eduardo Ribero. Ang top prediction, na may 50% ng mga boto ay isang panalo para sa Eduardo Ribero (odds of -556). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Heredia Samuel (+399) ay nakakuha ng 50% ng mga boto.

1 50%
2 50%

Heredia Samuel vs Eduardo Ribero Betting Tips

Tip 1:
Odds +399 para sa Heredia Samuel (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+