25.09.2026 22:30 • United States • NCAA 2026/2027

California Golden Bears - Clemson Tigers Predictions at Betting Tips

Ang California Golden Bears versus Clemson Tigers ay magaganap sa 22:30 sa 25.09.2026.

California Golden Bears
California Golden Bears
—
Clemson Tigers
Clemson Tigers

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest California Golden Bears vs Clemson Tigers betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Clemson Tigers" na may odds na -118 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 50
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Away
Clemson Tigers
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa California Golden Bears - Clemson Tigers batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si ArtWin (nasa 59 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 0.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 1 stake sa Over (-125) sa Over/Under 50 bet. Si abreujg78, sa kabilang banda (nasa 1769 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -118 para sa Clemson Tigers (Home Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 8.5.

ArtWin
ArtWin
Rank: 59/1664
Profit: 100.4
Over/Under 50
-125 for Over
1/10
Estimated profit 0.80
abreujg78
abreujg78
Rank: 1769/1664
Profit: -27008.1
Home Away
-118 for Clemson Tigers
10/10
Estimated profit 8.50

JohnnyBet Betting Tips para sa California Golden Bears - Clemson Tigers batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si ArtWin (na may 5.05% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 0.8 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 1 stake sa Over (-125) sa Over/Under 50 market. Pagkatapos, narito si abreujg78 na may -19.15% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Clemson Tigers (-118) sa Home Away. Ang tinatayang kita ay 8.5.

ArtWin
ArtWin
Rank: 379/1664
Yield: 5.05%
Over/Under 50
-125 for Over
1/10
Estimated profit 0.80
abreujg78
abreujg78
Rank: 1290/1664
Yield: -19.15%
Home Away
-118 for Clemson Tigers
10/10
Estimated profit 8.50

JohnnyBet Betting Tips para sa California Golden Bears - Clemson Tigers mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! ArtWin, na may ODI parameter na 29.05 stakes 1 sa odds ng -125 para sa Over sa Over/Under 50 market. Pwedeng makakuha ng 0.8 profit. abreujg78 (ODI: -29942.3) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 8.5 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Clemson Tigers (-118) sa Home Away bet.

ArtWin
ArtWin
Rank: 115/1664
ODI: 29.05
Over/Under 50
-125 for Over
1/10
Estimated profit 0.80
abreujg78
abreujg78
Rank: 1767/1664
ODI: -29942.3
Home Away
-118 for Clemson Tigers
10/10
Estimated profit 8.50

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa California Golden Bears vs Clemson Tigers

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa California Golden Bears vs Clemson Tigers? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 50 market, na may odds na -125, na may stake na 1, mula kay ArtWin. Ang taya sa Clemson Tigers (-118) sa Home Away market na may stake na 10 mula kay abreujg78 ay isa pang paborito ng AI.

Over/Under 50
-125 for Over
1/10
Estimated profit 0.80
Home Away
-118 for Clemson Tigers
10/10
Estimated profit 8.50

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng California Golden Bears laban sa Clemson Tigers. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Clemson Tigers (odds of -118). Sa kabilang banda, ang panalo para sa California Golden Bears (+103) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

California Golden Bears vs Clemson Tigers Betting Tips

Tip 1:
Odds -125 para sa Over (Over/Under 50)
Tip 2:
Odds -118 para sa Clemson Tigers (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+