22.10.2026 15:00 • Europe • Europa League 2026/2027

Celtic FC - Celta de Vigo Predictions at Betting Tips

Ang Celtic FC versus Celta de Vigo ay magaganap sa 15:00 sa 22.10.2026.

Celtic FC
Celtic FC
—
Celta de Vigo
Celta de Vigo

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Celtic FC - Celta de Vigo batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si aphrodite (nasa 2000 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 19.36 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+242) sa Home Draw Away bet.

aphrodite
aphrodite
Rank: 2000/1913
Profit: -5025.09
Home Draw Away
+242 for Draw
8/10
Estimated profit 19.36

JohnnyBet Betting Tips para sa Celtic FC - Celta de Vigo batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si aphrodite (na may -6.69% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 19.36 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 8 stake sa Draw (+242) sa Home Draw Away market.

aphrodite
aphrodite
Rank: 1091/1913
Yield: -6.69%
Home Draw Away
+242 for Draw
8/10
Estimated profit 19.36

JohnnyBet Betting Tips para sa Celtic FC - Celta de Vigo mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! aphrodite, na may ODI parameter na -4246.94 stakes 8 sa odds ng +242 para sa Draw sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 19.36 profit.

aphrodite
aphrodite
Rank: 1994/1913
ODI: -4246.94
Home Draw Away
+242 for Draw
8/10
Estimated profit 19.36

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Celtic FC vs Celta de Vigo

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Celtic FC vs Celta de Vigo? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Draw sa Home Draw Away market, na may odds na +242, na may stake na 8, mula kay aphrodite.

Home Draw Away
+242 for Draw
8/10
Estimated profit 19.36

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Celtic FC laban sa Celta de Vigo. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang draw (odds of +242). Ang panalo para sa Celtic FC (+169) ay nakakuha ng 0%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa Celta de Vigo (+156).

1 0%
X 100%
2 0%

Celtic FC vs Celta de Vigo Betting Tips

Tip 1:
Odds +242 para sa Draw (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+