25.10.2026 07:30 • Italy • Serie A 2026/2027

Internazionale Milano - AC Fiorentina Predictions at Betting Tips

Ang Internazionale Milano versus AC Fiorentina ay magaganap sa 07:30 sa 25.10.2026.

Internazionale Milano
Internazionale Milano
—
AC Fiorentina
AC Fiorentina

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Internazionale Milano vs AC Fiorentina betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Internazionale Milano" na may odds na -286 galing sa 1 mula sa 2 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Internazionale Milano
50%
1 sa 2 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Internazionale Milano - AC Fiorentina batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si OneZero (nasa 109 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 3.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Internazionale Milano (-286) sa Home Draw Away bet. Si aphrodite, sa kabilang banda (nasa 2000 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +684 para sa AC Fiorentina (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 41.04.

OneZero
OneZero
Rank: 109/1911
Profit: 69.01
Home Draw Away
-286 for Internazionale Milano
10/10
Estimated profit 3.50
aphrodite
aphrodite
Rank: 2000/1911
Profit: -5025.09
Home Draw Away
+684 for AC Fiorentina
6/10
Estimated profit 41.04

JohnnyBet Betting Tips para sa Internazionale Milano - AC Fiorentina batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si OneZero (na may 3.2% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 3.5 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Internazionale Milano (-286) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si aphrodite na may -6.69% yield. Nagbibigay ng tip na may 6 stake para sa AC Fiorentina (+684) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 41.04.

OneZero
OneZero
Rank: 503/1911
Yield: 3.2%
Home Draw Away
-286 for Internazionale Milano
10/10
Estimated profit 3.50
aphrodite
aphrodite
Rank: 1091/1911
Yield: -6.69%
Home Draw Away
+684 for AC Fiorentina
6/10
Estimated profit 41.04

JohnnyBet Betting Tips para sa Internazionale Milano - AC Fiorentina mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! OneZero, na may ODI parameter na 66.71 stakes 10 sa odds ng -286 para sa Internazionale Milano sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 3.5 profit. aphrodite (ODI: -4246.94) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 41.04 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa AC Fiorentina (+684) sa Home Draw Away bet.

OneZero
OneZero
Rank: 83/1911
ODI: 66.71
Home Draw Away
-286 for Internazionale Milano
10/10
Estimated profit 3.50
aphrodite
aphrodite
Rank: 1994/1911
ODI: -4246.94
Home Draw Away
+684 for AC Fiorentina
6/10
Estimated profit 41.04

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Internazionale Milano vs AC Fiorentina

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Internazionale Milano vs AC Fiorentina? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Internazionale Milano sa Home Draw Away market, na may odds na -286, na may stake na 10, mula kay OneZero. Ang taya sa AC Fiorentina (+684) sa Home Draw Away market na may stake na 6 mula kay aphrodite ay isa pang paborito ng AI.

Home Draw Away
-286 for Internazionale Milano
10/10
Estimated profit 3.50
Home Draw Away
+684 for AC Fiorentina
6/10
Estimated profit 41.04

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Internazionale Milano laban sa AC Fiorentina. Ang top prediction na may 50% ng mga boto ay isang panalo para sa Internazionale Milano (odds of -286). Habang ang AC Fiorentina (+684) ay nakakuha ng 50% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+447).

1 50%
X 0%
2 50%

Internazionale Milano vs AC Fiorentina Betting Tips

Tip 1:
Odds -286 para sa Internazionale Milano (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+