02.08.2026 14:00 Argentina Primera Nacional 2026

Chacarita Juniors - Agropecuario Predictions at Betting Tips

Ang Chacarita Juniors versus Agropecuario ay magaganap sa 14:00 sa 02.08.2026.

Chacarita Juniors
Chacarita Juniors
Agropecuario
Agropecuario

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 1.5
Under
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Chacarita Juniors - Agropecuario batay sa tipsters profit

Over/Under 1.5
+126 for Under
10/10
Estimated profit 12.60

JohnnyBet Betting Tips para sa Chacarita Juniors - Agropecuario batay sa tipsters yield

Over/Under 1.5
+126 for Under
10/10
Estimated profit 12.60

JohnnyBet Betting Tips para sa Chacarita Juniors - Agropecuario mula sa tipsters ODI

Over/Under 1.5
+126 for Under
10/10
Estimated profit 12.60

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Chacarita Juniors vs Agropecuario

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Chacarita Juniors vs Agropecuario? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Under sa Over/Under 1.5 market, na may odds na +126, na may stake na 10, mula kay ediuha.

Over/Under 1.5
+126 for Under
10/10
Estimated profit 12.60

Chacarita Juniors vs Agropecuario Betting Tips

Tip 1:
Odds +126 para sa Under (Over/Under 1.5)
Maglaro nang responsable 18+