01.08.2026 10:00 Sri Lanka Lanka Premier League T20 2026

Colombo Kaps - Galle Gallants Predictions at Betting Tips

Ang Colombo Kaps versus Galle Gallants ay magaganap sa 10:00 sa 01.08.2026.

Colombo Kaps
Galle Gallants

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Colombo Kaps vs Galle Gallants betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Colombo Kaps" na may odds na +135 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Colombo Kaps
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Colombo Kaps - Galle Gallants batay sa tipsters profit

Home Away
+135 for Colombo Kaps
10/10
Estimated profit 13.50

JohnnyBet Betting Tips para sa Colombo Kaps - Galle Gallants batay sa tipsters yield

Home Away
+135 for Colombo Kaps
10/10
Estimated profit 13.50

JohnnyBet Betting Tips para sa Colombo Kaps - Galle Gallants mula sa tipsters ODI

Home Away
+135 for Colombo Kaps
10/10
Estimated profit 13.50

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Colombo Kaps vs Galle Gallants

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Colombo Kaps vs Galle Gallants? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Colombo Kaps sa Home Away market, na may odds na +135, na may stake na 10, mula kay THE OTC.

Home Away
+135 for Colombo Kaps
10/10
Estimated profit 13.50

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Colombo Kaps laban sa Galle Gallants. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa Colombo Kaps (odds of +135). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Galle Gallants (-154) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

Colombo Kaps vs Galle Gallants Betting Tips

Tip 1:
Odds +135 para sa Colombo Kaps (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+