22.10.2026 20:30 • South America • Copa Libertadores 2026

Flamengo RJ - Estudiantes de La Plata Predictions at Betting Tips

Ang Flamengo RJ versus Estudiantes de La Plata ay magaganap sa 20:30 sa 22.10.2026.

Flamengo RJ
Flamengo RJ
—
Estudiantes de la Plata
Estudiantes de La Plata

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Flamengo RJ vs Estudiantes de La Plata betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Estudiantes de La Plata" na may odds na +798 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Correct Score
3:1
100%
1 sa 1 na tipsters
Home Draw Away
Estudiantes de La Plata
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Flamengo RJ - Estudiantes de La Plata batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Juri777 (nasa 147 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 11.78 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 2 stake sa 3:1 (+589) sa Correct Score bet. Si supcio, sa kabilang banda (nasa 2024 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +798 para sa Estudiantes de La Plata (Home Draw Away) sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 47.88.

Juri777
Juri777
Rank: 147/1939
Profit: 48.44
Correct Score
+589 for 3:1
2/10
Estimated profit 11.78
supcio
supcio
Rank: 2024/1939
Profit: -3313.53
Home Draw Away
+798 for Estudiantes de La Plata
6/10
Estimated profit 47.88

JohnnyBet Betting Tips para sa Flamengo RJ - Estudiantes de La Plata batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Juri777 (na may 0.21% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 11.78 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 2 stake sa 3:1 (+589) sa Correct Score market. Pagkatapos, narito si supcio na may -8.41% yield. Nagbibigay ng tip na may 6 stake para sa Estudiantes de La Plata (+798) sa Home Draw Away. Ang tinatayang kita ay 47.88.

Juri777
Juri777
Rank: 635/1939
Yield: 0.21%
Correct Score
+589 for 3:1
2/10
Estimated profit 11.78
supcio
supcio
Rank: 1194/1939
Yield: -8.41%
Home Draw Away
+798 for Estudiantes de La Plata
6/10
Estimated profit 47.88

JohnnyBet Betting Tips para sa Flamengo RJ - Estudiantes de La Plata mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Juri777, na may ODI parameter na -200.82 stakes 2 sa odds ng +589 para sa 3:1 sa Correct Score market. Pwedeng makakuha ng 11.78 profit. supcio (ODI: -1820.13) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 47.88 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Estudiantes de La Plata (+798) sa Home Draw Away bet.

Juri777
Juri777
Rank: 1980/1939
ODI: -200.82
Correct Score
+589 for 3:1
2/10
Estimated profit 11.78
supcio
supcio
Rank: 2019/1939
ODI: -1820.13
Home Draw Away
+798 for Estudiantes de La Plata
6/10
Estimated profit 47.88

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Flamengo RJ vs Estudiantes de La Plata

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Flamengo RJ vs Estudiantes de La Plata? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa 3:1 sa Correct Score market, na may odds na +589, na may stake na 2, mula kay Juri777. Ang taya sa Estudiantes de La Plata (+798) sa Home Draw Away market na may stake na 6 mula kay supcio ay isa pang paborito ng AI.

Correct Score
+589 for 3:1
2/10
Estimated profit 11.78
Home Draw Away
+798 for Estudiantes de La Plata
6/10
Estimated profit 47.88

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Flamengo RJ laban sa Estudiantes de La Plata. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Estudiantes de La Plata (odds of +798). Ang panalo para sa Flamengo RJ (-270) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+342).

1 0%
X 0%
2 100%
Prediction:
Odds +589 para sa Flamengo RJ 3:1 Estudiantes de La Plata

Flamengo RJ vs Estudiantes de La Plata Betting Tips

Tip 1:
Odds +798 para sa Estudiantes de La Plata (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+