28.07.2026 14:00 World Friendly Club Matches 2026 (Possible Format Change)

Fleetwood Town - Bolton Wanderers Predictions at Betting Tips

Ang Fleetwood Town versus Bolton Wanderers ay magaganap sa 14:00 sa 28.07.2026.

Fleetwood Town
Fleetwood Town
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 1.5, 1st Half
Over
100%
1 sa 1 na tipsters
Over/Under 2.5, 1st Half
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Fleetwood Town - Bolton Wanderers batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Klave33 (nasa 1554 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 29.64 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Over (+494) sa Over/Under 2.5, 1st Half bet. Si Papadenis, sa kabilang banda (nasa 2027 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa +143 para sa Over (Over/Under 1.5, 1st Half) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 14.3.

Klave33
Klave33
Rank: 1554/2011
Profit: -56.82
Over/Under 2.5, 1st Half
+494 for Over
6/10
Estimated profit 29.64
Papadenis
Papadenis
Rank: 2027/2011
Profit: -346.22
Over/Under 1.5, 1st Half
+143 for Over
10/10
Estimated profit 14.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Fleetwood Town - Bolton Wanderers batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Klave33 (na may -2.31% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 29.64 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Over (+494) sa Over/Under 2.5, 1st Half market. Pagkatapos, narito si Papadenis na may -9.95% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Over (+143) sa Over/Under 1.5, 1st Half. Ang tinatayang kita ay 14.3.

Klave33
Klave33
Rank: 738/2011
Yield: -2.31%
Over/Under 2.5, 1st Half
+494 for Over
6/10
Estimated profit 29.64
Papadenis
Papadenis
Rank: 1132/2011
Yield: -9.95%
Over/Under 1.5, 1st Half
+143 for Over
10/10
Estimated profit 14.30

JohnnyBet Betting Tips para sa Fleetwood Town - Bolton Wanderers mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Klave33, na may ODI parameter na 180.54 stakes 6 sa odds ng +494 para sa Over sa Over/Under 2.5, 1st Half market. Pwedeng makakuha ng 29.64 profit. Papadenis (ODI: 51.54) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 14.3 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Over (+143) sa Over/Under 1.5, 1st Half bet.

Klave33
Klave33
Rank: 41/2011
ODI: 180.54
Over/Under 2.5, 1st Half
+494 for Over
6/10
Estimated profit 29.64
Papadenis
Papadenis
Rank: 94/2011
ODI: 51.54
Over/Under 1.5, 1st Half
+143 for Over
10/10
Estimated profit 14.30

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Fleetwood Town vs Bolton Wanderers

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Fleetwood Town vs Bolton Wanderers? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 2.5, 1st Half market, na may odds na +494, na may stake na 6, mula kay Klave33. Ang taya sa Over (+143) sa Over/Under 1.5, 1st Half market na may stake na 10 mula kay Papadenis ay isa pang paborito ng AI.

Over/Under 2.5, 1st Half
+494 for Over
6/10
Estimated profit 29.64
Over/Under 1.5, 1st Half
+143 for Over
10/10
Estimated profit 14.30

Fleetwood Town vs Bolton Wanderers Betting Tips

Tip 1:
Odds +494 para sa Over (Over/Under 2.5, 1st Half)
Maglaro nang responsable 18+