28.07.2026 19:20 Canada WTA 125K Vancouver 2026

Harriet Dart - Kayla Cross Predictions at Betting Tips

Ang Harriet Dart versus Kayla Cross ay magaganap sa 19:20 sa 28.07.2026.

Harriet Dart
Kayla Cross

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Over/Under 21
Over
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Harriet Dart - Kayla Cross batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si ArtWin (nasa 52 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 0.87 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 1 stake sa Over (-115) sa Over/Under 21 bet.

ArtWin
ArtWin
Rank: 52/2011
Profit: 95.03
Over/Under 21
-115 for Over
1/10
Estimated profit 0.87

JohnnyBet Betting Tips para sa Harriet Dart - Kayla Cross batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si ArtWin (na may 2.57% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 0.87 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 1 stake sa Over (-115) sa Over/Under 21 market.

ArtWin
ArtWin
Rank: 576/2011
Yield: 2.57%
Over/Under 21
-115 for Over
1/10
Estimated profit 0.87

JohnnyBet Betting Tips para sa Harriet Dart - Kayla Cross mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! ArtWin, na may ODI parameter na 28.82 stakes 1 sa odds ng -115 para sa Over sa Over/Under 21 market. Pwedeng makakuha ng 0.87 profit.

ArtWin
ArtWin
Rank: 137/2011
ODI: 28.82
Over/Under 21
-115 for Over
1/10
Estimated profit 0.87

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Harriet Dart vs Kayla Cross

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Harriet Dart vs Kayla Cross? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Over sa Over/Under 21 market, na may odds na -115, na may stake na 1, mula kay ArtWin.

Over/Under 21
-115 for Over
1/10
Estimated profit 0.87

Harriet Dart vs Kayla Cross Betting Tips

Tip 1:
Odds -115 para sa Over (Over/Under 21)
Maglaro nang responsable 18+