28.08.2026 14:30 Hungary Hungarian Darts Trophy 2026

Joe Cullen - Adam Leek Predictions at Betting Tips

Ang Joe Cullen versus Adam Leek ay magaganap sa 14:30 sa 28.08.2026.

Joe Cullen
Adam Leek

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Joe Cullen vs Adam Leek betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Joe Cullen" na may odds na -345 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Joe Cullen
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Joe Cullen - Adam Leek batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Wilhelmine (nasa 1461 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 2.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Joe Cullen (-345) sa Home Away bet.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1461/1310
Profit: -2381.37
Home Away
-345 for Joe Cullen
10/10
Estimated profit 2.90

JohnnyBet Betting Tips para sa Joe Cullen - Adam Leek batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Wilhelmine (na may -5.48% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 2.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Joe Cullen (-345) sa Home Away market.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 709/1310
Yield: -5.48%
Home Away
-345 for Joe Cullen
10/10
Estimated profit 2.90

JohnnyBet Betting Tips para sa Joe Cullen - Adam Leek mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Wilhelmine, na may ODI parameter na -3109.0 stakes 10 sa odds ng -345 para sa Joe Cullen sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 2.9 profit.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 1461/1310
ODI: -3109.0
Home Away
-345 for Joe Cullen
10/10
Estimated profit 2.90

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Joe Cullen vs Adam Leek

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Joe Cullen vs Adam Leek? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Joe Cullen sa Home Away market, na may odds na -345, na may stake na 10, mula kay Wilhelmine.

Home Away
-345 for Joe Cullen
10/10
Estimated profit 2.90

Joe Cullen vs Adam Leek Betting Tips

Tip 1:
Odds -345 para sa Joe Cullen (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+