28.08.2026 22:00 United States WNBA Including Playoffs 2026

Las Vegas Aces (W) - Toronto Tempo (W) Predictions at Betting Tips

Ang Las Vegas Aces (W) versus Toronto Tempo (W) ay magaganap sa 22:00 sa 28.08.2026.

Las Vegas Aces (W)
Toronto Tempo (W)

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Las Vegas Aces (W) vs Toronto Tempo (W) betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Toronto Tempo (W)" na may odds na +551 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Toronto Tempo (W)
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Las Vegas Aces (W) - Toronto Tempo (W) batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si supcio (nasa 1417 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 33.06 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Toronto Tempo (W) (+551) sa Home Away bet.

supcio
supcio
Rank: 1417/1298
Profit: -813.9
Home Away
+551 for Toronto Tempo (W)
6/10
Estimated profit 33.06

JohnnyBet Betting Tips para sa Las Vegas Aces (W) - Toronto Tempo (W) batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si supcio (na may -7.85% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 33.06 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 6 stake sa Toronto Tempo (W) (+551) sa Home Away market.

supcio
supcio
Rank: 788/1298
Yield: -7.85%
Home Away
+551 for Toronto Tempo (W)
6/10
Estimated profit 33.06

JohnnyBet Betting Tips para sa Las Vegas Aces (W) - Toronto Tempo (W) mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! supcio, na may ODI parameter na -678.15 stakes 6 sa odds ng +551 para sa Toronto Tempo (W) sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 33.06 profit.

supcio
supcio
Rank: 1431/1298
ODI: -678.15
Home Away
+551 for Toronto Tempo (W)
6/10
Estimated profit 33.06

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Las Vegas Aces (W) vs Toronto Tempo (W)

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Las Vegas Aces (W) vs Toronto Tempo (W)? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Toronto Tempo (W) sa Home Away market, na may odds na +551, na may stake na 6, mula kay supcio.

Home Away
+551 for Toronto Tempo (W)
6/10
Estimated profit 33.06

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Las Vegas Aces (W) laban sa Toronto Tempo (W). Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Toronto Tempo (W) (odds of +551). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Las Vegas Aces (W) (-2500) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

Las Vegas Aces (W) vs Toronto Tempo (W) Betting Tips

Tip 1:
Odds +551 para sa Toronto Tempo (W) (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+