21.10.2026 12:00 • Europe • Eurocup Women 2026/2027

MBK Ruzomberok (F) - Belfius Namur Capitale (F) Predictions at Betting Tips

Ang MBK Ruzomberok (F) versus Belfius Namur Capitale (F) ay magaganap sa 12:00 sa 21.10.2026.

MBK Ruzomberok (F)
—
Belfius Namur Capitale (F)

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest MBK Ruzomberok (F) vs Belfius Namur Capitale (F) betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "MBK Ruzomberok (F)" na may odds na -10000 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
MBK Ruzomberok (F)
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa MBK Ruzomberok (F) - Belfius Namur Capitale (F) batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si abreujg78 (nasa 2034 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 0.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa MBK Ruzomberok (F) (-10000) sa Home Away bet.

abreujg78
abreujg78
Rank: 2034/1927
Profit: -37760.2
Home Away
-10000 for MBK Ruzomberok (F)
10/10
Estimated profit 0.10

JohnnyBet Betting Tips para sa MBK Ruzomberok (F) - Belfius Namur Capitale (F) batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si abreujg78 (na may -17.89% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 0.1 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa MBK Ruzomberok (F) (-10000) sa Home Away market.

abreujg78
abreujg78
Rank: 1467/1927
Yield: -17.89%
Home Away
-10000 for MBK Ruzomberok (F)
10/10
Estimated profit 0.10

JohnnyBet Betting Tips para sa MBK Ruzomberok (F) - Belfius Namur Capitale (F) mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! abreujg78, na may ODI parameter na -43682.8 stakes 10 sa odds ng -10000 para sa MBK Ruzomberok (F) sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 0.1 profit.

abreujg78
abreujg78
Rank: 2031/1927
ODI: -43682.8
Home Away
-10000 for MBK Ruzomberok (F)
10/10
Estimated profit 0.10

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa MBK Ruzomberok (F) vs Belfius Namur Capitale (F)

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa MBK Ruzomberok (F) vs Belfius Namur Capitale (F)? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa MBK Ruzomberok (F) sa Home Away market, na may odds na -10000, na may stake na 10, mula kay abreujg78.

Home Away
-10000 for MBK Ruzomberok (F)
10/10
Estimated profit 0.10

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng MBK Ruzomberok (F) laban sa Belfius Namur Capitale (F). Ang top prediction, na may 100% ng mga boto, ay isang panalo para sa MBK Ruzomberok (F) (odds of -10000). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Belfius Namur Capitale (F) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 100%
2 0%

MBK Ruzomberok (F) vs Belfius Namur Capitale (F) Betting Tips

Tip 1:
Odds -10000 para sa MBK Ruzomberok (F) (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+