24.10.2026 01:00 • Japan • J3 League 2026/2027

Nara Club - FC Ryukyu Predictions at Betting Tips

Ang Nara Club versus FC Ryukyu ay magaganap sa 01:00 sa 24.10.2026.

Nara Club
Nara Club
—
F.C. Ryukyu
FC Ryukyu

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Nara Club vs FC Ryukyu betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Asian Handicap (-0.25)" at ang predicted result na "FC Ryukyu (+0.25), money back on draw" na may odds na -111 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Draw
100%
1 sa 1 na tipsters
Asian Handicap (-0.25)
FC Ryukyu (+0.25), money back on draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Nara Club - FC Ryukyu batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si SoccerSharpHQ (nasa 1332 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 9.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa FC Ryukyu (+0.25), money back on draw (-111) sa Asian Handicap (-0.25) bet.

SoccerSharpHQ
Rank: 1332/1966
Profit: -44.25
Asian Handicap (-0.25)
-111 for FC Ryukyu (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.00
Home Draw Away
+276 for Draw
8/10
Estimated profit 22.08

JohnnyBet Betting Tips para sa Nara Club - FC Ryukyu batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si SoccerSharpHQ (na may -3.4% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 9.0 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa FC Ryukyu (+0.25), money back on draw (-111) sa Asian Handicap (-0.25) market.

SoccerSharpHQ
Rank: 870/1966
Yield: -3.4%
Asian Handicap (-0.25)
-111 for FC Ryukyu (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.00
Home Draw Away
+276 for Draw
8/10
Estimated profit 22.08

JohnnyBet Betting Tips para sa Nara Club - FC Ryukyu mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! SoccerSharpHQ, na may ODI parameter na -1.25 stakes 10 sa odds ng -111 para sa FC Ryukyu (+0.25), money back on draw sa Asian Handicap (-0.25) market. Pwedeng makakuha ng 9.0 profit.

SoccerSharpHQ
Rank: 1530/1966
ODI: -1.25
Asian Handicap (-0.25)
-111 for FC Ryukyu (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.00
Home Draw Away
+276 for Draw
8/10
Estimated profit 22.08

Tips na may analyses para sa Nara Club - FC Ryukyu

SoccerSharpHQ
Rank: 1332/1966
Profit: -44.25
Asian Handicap (-0.25)
-111 for FC Ryukyu (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.00
Nara Club in 2025 season finished on 9th place, but at the same time just 3 points short of making post season play ins. Recently hosts of this game were red hot winning 6 league matches in a row. Surprisingly in very next game last midweek, on the road at Osaka they closed as a significant ~ @ 3.30 underdogs on 3-way ML. Bookies as always knew what they were doing as Nara lost the game 0:2 and at the same time their impressive run was over. Now they are in a tricky spot which sportsbooks indicate too as they invite bettors to grab hosts at plus money with a home field edge to bounce back against Ryukyu team that is bang average, coming here on 10th place while in previous campaign they were among worst teams on this level. Visitors however after 4 games winless run, recently bounced back with b2b wins and this cheap price on superior hosts telling me they will be a very live underdog in this spot.

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Nara Club vs FC Ryukyu

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Nara Club vs FC Ryukyu? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa FC Ryukyu (+0.25), money back on draw sa Asian Handicap (-0.25) market, na may odds na -111, na may stake na 10, mula kay SoccerSharpHQ. Ang taya sa Draw (+276) sa Home Draw Away market na may stake na 8 mula kay Theworst ay isa pang paborito ng AI.

Asian Handicap (-0.25)
-111 for FC Ryukyu (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 9.00
Home Draw Away
+276 for Draw
8/10
Estimated profit 22.08

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Nara Club laban sa FC Ryukyu. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang draw (odds of +276). Ang panalo para sa Nara Club (+106) ay nakakuha ng 0%. 0% naman ang nag-predict ng panalo para sa FC Ryukyu (+195).

1 0%
X 100%
2 0%

Nara Club vs FC Ryukyu Betting Tips

Tip 1:
Odds -111 para sa FC Ryukyu (+0.25), money back on draw (Asian Handicap (-0.25))
Maglaro nang responsable 18+