24.10.2026 00:00 • Japan • Japan Football League 2026/2027

Criacao Shinjuku - Minebea Mitsumi Predictions at Betting Tips

Ang Criacao Shinjuku versus Minebea Mitsumi ay magaganap sa 00:00 sa 24.10.2026.

Criacao Shinjuku
Criacao Shinjuku
—
Minebea Mitsumi
Minebea Mitsumi

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Criacao Shinjuku vs Minebea Mitsumi betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Draw Away" at ang predicted result na "Criacao Shinjuku" na may odds na -137 galing sa 1 mula sa 1 users. Isa pang popular betting line ay ang "Asian Handicap (0.25)" na may "Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw" result (odds of -556) mula sa 100%.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Draw Away
Criacao Shinjuku
100%
1 sa 1 na tipsters
Asian Handicap (0.25)
Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Criacao Shinjuku - Minebea Mitsumi batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Kimu (nasa 1545 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 7.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Criacao Shinjuku (-137) sa Home Draw Away bet. Si szem55, sa kabilang banda (nasa 2015 sa ranking), ay nagbigay ng tip sa -556 para sa Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw (Asian Handicap (0.25)) sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake upang makakuha ng tinatayang kita na 1.8.

Kimu
Kimu
Rank: 1545/1966
Profit: -92.4
Home Draw Away
-137 for Criacao Shinjuku
10/10
Estimated profit 7.30
szem55
szem55
Rank: 2015/1966
Profit: -1343.16
Asian Handicap (0.25)
-556 for Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 1.80

JohnnyBet Betting Tips para sa Criacao Shinjuku - Minebea Mitsumi batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Kimu (na may -2.22% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 7.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Criacao Shinjuku (-137) sa Home Draw Away market. Pagkatapos, narito si szem55 na may -7.37% yield. Nagbibigay ng tip na may 10 stake para sa Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw (-556) sa Asian Handicap (0.25). Ang tinatayang kita ay 1.8.

Kimu
Kimu
Rank: 777/1966
Yield: -2.22%
Home Draw Away
-137 for Criacao Shinjuku
10/10
Estimated profit 7.30
szem55
szem55
Rank: 1145/1966
Yield: -7.37%
Asian Handicap (0.25)
-556 for Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 1.80

JohnnyBet Betting Tips para sa Criacao Shinjuku - Minebea Mitsumi mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Kimu, na may ODI parameter na -12.59 stakes 10 sa odds ng -137 para sa Criacao Shinjuku sa Home Draw Away market. Pwedeng makakuha ng 7.3 profit. szem55 (ODI: -47.01) ay naglalagay ng betting tip upang makakuha ng 1.8 profit sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw (-556) sa Asian Handicap (0.25) bet.

Kimu
Kimu
Rank: 1841/1966
ODI: -12.59
Home Draw Away
-137 for Criacao Shinjuku
10/10
Estimated profit 7.30
szem55
szem55
Rank: 1951/1966
ODI: -47.01
Asian Handicap (0.25)
-556 for Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 1.80

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Criacao Shinjuku vs Minebea Mitsumi

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Criacao Shinjuku vs Minebea Mitsumi? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Criacao Shinjuku sa Home Draw Away market, na may odds na -137, na may stake na 10, mula kay Kimu. Ang taya sa Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw (-556) sa Asian Handicap (0.25) market na may stake na 10 mula kay szem55 ay isa pang paborito ng AI.

Home Draw Away
-137 for Criacao Shinjuku
10/10
Estimated profit 7.30
Asian Handicap (0.25)
-556 for Criacao Shinjuku (+0.25), money back on draw
10/10
Estimated profit 1.80

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Criacao Shinjuku laban sa Minebea Mitsumi. Ang top prediction na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Criacao Shinjuku (odds of -137). Habang ang Minebea Mitsumi (+333) ay nakakuha ng 0% ng mga boto, kung saan 0% ay nag-predict ng draw (+238).

1 100%
X 0%
2 0%

Criacao Shinjuku vs Minebea Mitsumi Betting Tips

Tip 1:
Odds -137 para sa Criacao Shinjuku (Home Draw Away)
Maglaro nang responsable 18+