25.09.2026 03:50 • China • ATP Hangzhou 2026

Rinky Hijikata - Andrey Rublev Predictions at Betting Tips

Ang Rinky Hijikata versus Andrey Rublev ay magaganap sa 03:50 sa 25.09.2026.

Rinky Hijikata
—
Andrey Rublev

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest Rinky Hijikata vs Andrey Rublev betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Home Away" at ang predicted result na "Andrey Rublev" na may odds na -294 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Home Away
Andrey Rublev
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa Rinky Hijikata - Andrey Rublev batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Bodia2705 (nasa 1482 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 3.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Andrey Rublev (-294) sa Home Away bet.

Bodia2705
Bodia2705
Rank: 1482/1662
Profit: -211.85
Home Away
-294 for Andrey Rublev
10/10
Estimated profit 3.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Rinky Hijikata - Andrey Rublev batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Bodia2705 (na may -1.57% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 3.4 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Andrey Rublev (-294) sa Home Away market.

Bodia2705
Bodia2705
Rank: 610/1662
Yield: -1.57%
Home Away
-294 for Andrey Rublev
10/10
Estimated profit 3.40

JohnnyBet Betting Tips para sa Rinky Hijikata - Andrey Rublev mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Bodia2705, na may ODI parameter na -12.95 stakes 10 sa odds ng -294 para sa Andrey Rublev sa Home Away market. Pwedeng makakuha ng 3.4 profit.

Bodia2705
Bodia2705
Rank: 1561/1662
ODI: -12.95
Home Away
-294 for Andrey Rublev
10/10
Estimated profit 3.40

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa Rinky Hijikata vs Andrey Rublev

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa Rinky Hijikata vs Andrey Rublev? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Andrey Rublev sa Home Away market, na may odds na -294, na may stake na 10, mula kay Bodia2705.

Home Away
-294 for Andrey Rublev
10/10
Estimated profit 3.40

Nagsalita na ang aming mga tipsters!

Ibinahagi na ng JohnnyBet community ang kanilang mga predictions para sa nalalapit na match ng Rinky Hijikata laban sa Andrey Rublev. Ang top prediction, na may 100% ng mga boto ay isang panalo para sa Andrey Rublev (odds of -294). Sa kabilang banda, ang panalo para sa Rinky Hijikata (+233) ay nakakuha ng 0% ng mga boto.

1 0%
2 100%

Rinky Hijikata vs Andrey Rublev Betting Tips

Tip 1:
Odds -294 para sa Andrey Rublev (Home Away)
Maglaro nang responsable 18+