03.07.2026 13:00 World Friendly Club Matches 2026 (Possible Format Change)

SC Kalsdorf - Marchfeld Donauauen Predictions at Betting Tips

Ang SC Kalsdorf versus Marchfeld Donauauen ay magaganap sa 13:00 sa 03.07.2026.

SC Kalsdorf
SC Kalsdorf
Marchfeld Donauauen
Marchfeld Donauauen

Ano ang pwedeng tayaan?

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Both Teams To Score
Yes
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa SC Kalsdorf - Marchfeld Donauauen batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si bazu80 (nasa 126 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 3.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Yes (-303) sa Both Teams To Score bet.

bazu80
bazu80
Rank: 126/1820
Profit: 53.5
Both Teams To Score
-303 for Yes
10/10
Estimated profit 3.30

JohnnyBet Betting Tips para sa SC Kalsdorf - Marchfeld Donauauen batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si bazu80 (na may 4.19% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 3.3 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Yes (-303) sa Both Teams To Score market.

bazu80
bazu80
Rank: 540/1820
Yield: 4.19%
Both Teams To Score
-303 for Yes
10/10
Estimated profit 3.30

JohnnyBet Betting Tips para sa SC Kalsdorf - Marchfeld Donauauen mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! bazu80, na may ODI parameter na 4.1 stakes 10 sa odds ng -303 para sa Yes sa Both Teams To Score market. Pwedeng makakuha ng 3.3 profit.

bazu80
bazu80
Rank: 284/1820
ODI: 4.1
Both Teams To Score
-303 for Yes
10/10
Estimated profit 3.30

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa SC Kalsdorf vs Marchfeld Donauauen

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa SC Kalsdorf vs Marchfeld Donauauen? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Yes sa Both Teams To Score market, na may odds na -303, na may stake na 10, mula kay bazu80.

Both Teams To Score
-303 for Yes
10/10
Estimated profit 3.30

SC Kalsdorf vs Marchfeld Donauauen Betting Tips

Tip 1:
Odds -303 para sa Yes (Both Teams To Score)
Maglaro nang responsable 18+