31.07.2026 23:05 Australia AFL 2026

St. Kilda Saints - Sydney Swans Predictions at Betting Tips

Ang St. Kilda Saints versus Sydney Swans ay magaganap sa 23:05 sa 31.07.2026.

St. Kilda Saints
Sydney Swans

Ano ang pwedeng tayaan?

Tingnan ang latest St. Kilda Saints vs Sydney Swans betting picks at predictions na napili ng JohnnyBet Tipsters community. Isa sa pinakapopular na makets na pwedeng tayaan ay ang "Draw No Bet" at ang predicted result na "Sydney Swans" na may odds na -204 galing sa 1 mula sa 1 users.

Ang pinakapopular na uri ng bets:

Draw No Bet
Sydney Swans
100%
1 sa 1 na tipsters

JohnnyBet Betting Tips para sa St. Kilda Saints - Sydney Swans batay sa tipsters profit

Ang aming pinaka-kumikitang tipster para sa event na ito, si Wilhelmine (nasa 2201 sa overall Profit ranking) ay nagtataya ng 4.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Sydney Swans (-204) sa Draw No Bet bet.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 2201/2028
Profit: -3169.14
Draw No Bet
-204 for Sydney Swans
10/10
Estimated profit 4.90

JohnnyBet Betting Tips para sa St. Kilda Saints - Sydney Swans batay sa tipsters yield

Kung mas pinagtitiwalaan mo ang yield kaysa sa profit, si Wilhelmine (na may -6.76% overall yield) ay nagbibigay ng prediction na makakakuha ng 4.9 na kita sa pamamagitan ng paglalagay ng 10 stake sa Sydney Swans (-204) sa Draw No Bet market.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 985/2028
Yield: -6.76%
Draw No Bet
-204 for Sydney Swans
10/10
Estimated profit 4.90

JohnnyBet Betting Tips para sa St. Kilda Saints - Sydney Swans mula sa tipsters ODI

Ang mga tipsters na ito ay alam kung paano humanap ng best-value bets! Wilhelmine, na may ODI parameter na -314.03 stakes 10 sa odds ng -204 para sa Sydney Swans sa Draw No Bet market. Pwedeng makakuha ng 4.9 profit.

Wilhelmine
Wilhelmine
Rank: 2192/2028
ODI: -314.03
Draw No Bet
-204 for Sydney Swans
10/10
Estimated profit 4.90

Ang pinakamagaling na AI betting tips para sa St. Kilda Saints vs Sydney Swans

Ano ang hula ng artificial intelligence para sa St. Kilda Saints vs Sydney Swans? Ipinapakita ng AI na ang pinakamatinding posibilidad ay isang taya sa Sydney Swans sa Draw No Bet market, na may odds na -204, na may stake na 10, mula kay Wilhelmine.

Draw No Bet
-204 for Sydney Swans
10/10
Estimated profit 4.90

St. Kilda Saints vs Sydney Swans Betting Tips

Tip 1:
Odds -204 para sa Sydney Swans (Draw No Bet)
Maglaro nang responsable 18+